Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS F8VA-4P023C ดีไหม บอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS F8VA-4P023C ดีไหม บอกที

กำลังจะตัดสินใจซื้อ ช่วยบอกทีจ้า แบบว่าเน้นเล่นเกมส์ล้วนๆๆๆๆๆๆๆๆ แนะนำด้วย

ว๊า.....เซ็งเลย มะมีใครตอบเราเลย
    แย่จัง...........ตัดสินใจย๊ากยากส์

Comment

ถ้าเน้นเล่นเกมส์ผมว่ามันไม่แจ่มเท่าไรน่าการ์ดเบากว่า 8600 GT อีกอ่ะ แรงแพงเพราะ ยี่ห้อ อย่างอื่นไม่คุ้มอ่ะ จะว่าแพงเพราะจอ 15" ผมก็ไม่เชื่อเท่าไร?

Comment

ati 3650 เอ่อ มันสูสีกับ 8600gt นะครับพี่น้อง ไม่ได้ด้อยกว่าเลยครับ

จอ14นิ้วครับไม่ไช่15

ตัวนี้ที่แน่ๆเล่นไครซิสระดับกลางลื่นแน่นอนครับ

แต่ตัวนี้เน้นทัมงานกราพฟิกมากกว่านะครับ

ถ้าเน้นเล่นเกมจิงๆก้อbenqs42 เลยครับ แน่นอน

Comment

Originally posted by joekong View Post
          กำลังจะตัดสินใจซื้อ ช่วยบอกทีจ้า แบบว่าเน้นเล่นเกมส์ล้วนๆๆๆๆๆๆๆๆ แนะนำด้วย
          ชื้อเลยครับการด์จอก็แรงพอได้ปลอดภัยหายห่วงครับ

Comment

เน้นเล่นเกมก็เบนคิวs42 เหอะ
            แต่ตัวนี้ก็แรงดีในระดับนึงแต่ยัง***งs42 พอควร(เพียงอต่อการเล่นเกมได้ทุกเกม)

Comment

Working...
            X