Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้มีช่างมาติดตั้ง internet ของ HiNet by CAT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พรีเมียม เนอราคานี้ งามแล้วครับ

Comment

ช่วง 5-6 วันก่อน สัญญาณเน็ตอ่อนมาก ยิ่งช่วงเย็นโหลดออกนอก กับเทสในประเทศได้เเค่ 100 กว่าkb
      เเต่พอโทรเเจ้งศูนย์ใหญ่ตอน 5 โมงเย็นเมื่อวานซืน เขาก็ขอเบอร์ติดต่อไว้ พอตอน 2 ทุ่มก็โทรมาถามปัญหา วันรุ่งขึ้น เน็ตดาวน์ เขาโทรมาเเจ้งบอกกำลังจัดการให้ พอเย็นๆโทรมาถามว่าช้ามั้ย ผมบอกยังช้า จนมาวันนี้ เน็ตกลับเร็วดีมากทั้งเช้าเเละเย็น เเละเมื่อ ทุ่มครึ่งก็โทรมาถามอีกว่าโอเครึยัง ถ้าโอเคเเล้วเขาจะได้เเจ้งปิดงาน

ขอชมว่าการบริการดีเยี่ยมครับ ติดตามปัญหา ไม่ปล่อยปะละเลย ยกนิ้วให้เลยครับ

Comment

Originally posted by C.Ronaldo View Post
        แพงจัง T-T แชร์เท่าไหร่ครับ

HiNet by CAT แบบ Premuim

อัตราการแชร์ 1/5 ครับ

http://www.adslthailand.com/board/sh...ad.php?t=18312

ท่านใดใช้เน็ตของ CAT ไม่ว่าจะเป็นโปรโมชั่นไหน อย่างไรช่วยเข้าไปดูในเวป adslthailand นี้หน่อยนะครับ

อยากใช้ช่วยกัน tracert กันให้ชมหน่อยนะครับ
        Last edited by Lhorn; 11 Mar 2009, 22:01:34.

Comment

ดัน

Comment

upup

แบ่งมาติด บ้านผมบ้าง สิ 5555

Comment

Working...
            X