Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากอัพคอมเน้นเล่นเกมอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากอัพคอมเน้นเล่นเกมอะครับ

spec ที่ใช้อยู่ตอนนี้คือ

Intel(R) Core(TM)2 CPU 4400 @ 2.00GHz (2CPUs)
    Ram 2046 MB
    การ์ดจอ NVIDIA Geforce 7300 LE

ใช้แล้วเล่นบางเกมส์ที่กราฟฟิกสูงๆแล้วมันกระตุกเล่นไม่ได้เลยอะครับ
    จะต้องเปลี่ยนอะไรบ้างหรอครับ

บอกราคาที่ใช้อัพด้วยก็ดีนะครับ ถ้าไม่รู้ไม่เป็นไรครับ ยังไงก็ขอบคุณมากครับ

เปลี่ยนการ์ดจออย่างด่วนครับ

Comment

งบเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        งบเท่าไรครับ
        งบเท่าไหร่ก็ได้ครับแต่ขอให้เล่นได้ แต่ก็พยายามให้ประหยัดที่สุดอะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ATI4670
          แล้วก้อ คล๊อกซัก2.8 คงดีอีกเยอะคับ

Comment

PCI-E PALIT GF9600GSO DDR3 2800 ตัวนี้แรงคุ้มครับ

Comment

Working...
            X