Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันของTK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันของTK

คืออยากทราบว่าประกันของร้านนี้เป็นแบบไหนครับ เพราะเห้นมีคนบอกว่าถ้าของเราเสียแล้วไปเครมถ้าทางร้านเทสแล้วมันเสียจริงๆถ้าเขามีของเขาเปลี่ยนให้เลยเหรอครับ ใครที่เคยไปเครมของเข้ามาบอกทีครับ

ที่เปลี่ยนให้เลย คงจะเป็นกรณี เพิ่งซื้อใหม่ภายใน7วัน หรือพวกram vga MB ที่เป็นประกันของTKโดยเฉพาะไมได้รับมาจาก supplyerอื่น

เช่นram G.Skill ประกันtk ถ้าเสียก็เปลี่ยนเลย แต่ถ้าRam kingstonประกันIngram/Synnex เค้าส่งไปเคลมให้ที่ชั้นบนเลย ถ้ามีของก็ได้เลยไม่มีของก็ต้องมาเอาวันหลัง

Comment

ร้านนี้เยี่ยมคับ...มีรัยเข้าไปคุย
      เคลมได้ให้เคลมเลย

Comment

ดันๆ

Comment

ร้านนี้ดีนะครับวันก่อนไปเคลม synnex มันปิดเค้าบอกทิ้งไว้ได้อีกวันเคลมเสร็จโทรบอก คุยดีครับ แต่ผมรอเคลมเองอีกวันอิอิ

Comment

รอต้องโทรไปก่อนครับวันที่ไปเครมเค้าจะเก็บของไว้ให้
            ถ้าไม่ไปเครมเค้าจะปล่อยให้เจ้าอื่นไป

Comment

test

Comment

ดันๆ ใครเคยมีประสบการเข้ามาครับ

Comment

แรมผมมีปัญหา พี่ที่ร้านก็ขอเช็ค 10 นาที สุดท้ายแรมก็มีปัญหาจิงๆ พี่เค้าเปลี่ยนให้ใหม่คับ ขอบคุณพี่ร้าน TK มากๆนะคับ เด๋วเมษาผมจะไปถอย Asus GTX285 ที่ร้าน เตรียมของไว้ให้ผมด้วยนะคับ อิอิ

Comment

ผมก็ถอยคอมมาจาก TK ครับยังไม่มีปัญหาเลย แค่ บริษัทส่งของไม่ยอมมาส่งที่บ้านตอนสั่งของเฉยๆ เล่นซะต้องขับรถไปเอาเอง เสียวของพังจริงๆ

Comment

ดันๆ

Comment

Working...
                      X