Announcement

Collapse
No announcement yet.

T2200HD กับ E2200HDA แนะนำทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• T2200HD กับ E2200HDA แนะนำทีคับ

จะซื้อจอคอมใหม่จอที่บ้านยังเป็นธรรมดาอยู่ มี BenQน่าสนใจดีไม่แพงด้วยช่วยเซียนแนะนำทีคับ T2200HD กับ E2200HDA เลือกไม่ถูก เห็นว่าตัวหลังกำลังจะเข้ามา

ส่วนตัวชอบ T2200HD ครับ ไม่มีเหตุผลนะ

Comment

E2200HDA <---- มันไม่มี DVI ง่ะ

Comment

: Samsung 23" 2333SW 9000th sauy

Comment

ผมชอบ E2200HDA มากๆก๊าบบ สวยกว่า T2200HD มากและมี HDMI ด้วยคับผม ราคา เห็นเขาว่า แพง กว่า 800-900 อ่ะคับผม

Comment

E2200HDA มี Port HDmi กับ Audio ครับ ใช่ป่าวหว่าาาา

Comment

t2200hd มันไม่มีport hdmi แต่มี dviกับ hdpc ส่วน e2200hda มันมี hdmi และไม่มี dvi เหรอคับ
              ถ้าผมจะเอามาเล่นเกมส์พวก pc ps3 นี้ควรจะเล่นแบบไหนดี

Comment

รุ่นนี้ผมสนใจอยู่ครับ ถูกดี full HD ด้วย
                Resolution สูงสุดอยู่ที่ 1920x1080
                ต่างกันที่ Input Signal กับรูปลักษณ์คับ

T2200HD D-sub / DVI-D

E2200HD D-sub / DVI-D/ HDMI1.3 / Audio in / Headphone Jack
                E2200HDA D-sub / Audio in / Headphone Jack

อ้างอิงคับ http://benq.com/products/LCD/?produc...specifications
                Last edited by shinrei; 27 Jan 2009, 15:12:32.

Comment

Originally posted by ake-winning View Post
                  ผมชอบ E2200HDA มากๆก๊าบบ สวยกว่า T2200HD มากและมี HDMI ด้วยคับผม ราคา เห็นเขาว่า แพง กว่า 800-900 อ่ะคับผม
                  Originally posted by อั้ม View Post
                  E2200HDA มี Port HDmi กับ Audio ครับ ใช่ป่าวหว่าาาา
                  Originally posted by maxellex View Post
                  t2200hd มันไม่มีport hdmi แต่มี dviกับ hdpc ส่วน e2200hda มันมี hdmi และไม่มี dvi เหรอคับ
                  ถ้าผมจะเอามาเล่นเกมส์พวก pc ps3 นี้ควรจะเล่นแบบไหนดี
                  E2200HDA มีแต่ D-sub เท่านั้นครับ HDMI ไม่มี ไม่น่าเล่นอย่างแรง
                  HDMI มีเฉพาะในรุ่น E2200HD

ถ้าหาได้แค่ E2200HDA กับ T2200HD
                  ตัวหลังยังไงก็แหล่มกว่าตัวแรกแสดงผลแบบอนาลอก
                  ตัวหลังเป็นแบบ ดิจิตอลครับ

ถ้าจะเอามาเล่นกับ PS3 แนะนำ E2200HD ถ้าหาได้นะครับ
                  ย้ำนะครับว่าไม่มีตัว A มีตัว A มันจอกากครับ ระบบอนาลอก

Comment

ขอบคุณครับ แล้วตอนนี้ของเข้ามายังเอย เห็นมีข่าวว่าสิ้นเดือนนี้เหรอคับฟังจากใน board นะ

Comment

เพราะว่ารุ่นนี้มันเข้ามาล่ะคับผมถึงรีบไปหาซื้อT2200HDพึ่งไปถอยมาเมื่อวันจันที่แล้วคับ
                      กัวจะหาไม่ได้-*-
                      เท่าที่ดูแล้วผมว่าไอพวกที่เพิ่มมามันไม่จำเป็นสำหรับผมเลยอ่ะคับ
                      ผมลองคิดแล้วเอาตังส่วนต่างไปถอยลำโพงดีกว่าเยอะเลยคับ-*-

Comment

Working...
                      X