Announcement

Collapse
No announcement yet.

วอย ประกันเมนบอร์ด Com-7 รบกวนดูไห้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วอย ประกันเมนบอร์ด Com-7 รบกวนดูไห้ทีคับ

คือผมไม่แน่ใจว่ามันใช่ วอยประกันเมนบอร์ดไหมอะครับ เพราะประกอบมาจากร้านนานแล้ว พอดีจาปล่อยของ ก็เกรงว่าจาไม่ได้ราคาเพราะไม่มีประกัน เศร้าใจ

ตามรูปเลยครับ ใช่ไอสติ๊กเกอร์สีเหลือง ขาว ไหมหว่า

มัน ต้องมีไอบัตรสีเทาๆ ด้วยไหมอะครับ เพราะcpu ผมมีบัตรสีเทาๆแล้วมีวอยแปะที่บัตร
    แต่เมนบอดผมหาไม่เจอ เลยลงอมาตั้งถามครับว่าไอที่ถ่ายมามันใช่ไหม หรือมันจาแปะไว้หลังเมนบอร์ด เป็นไปได้ไหมหว่า

ไม่ใช่ครับ เป็นสติ๊กเกอร์บอกรหัสสินค้าแค่นั้นเอง ปกติ Com7 ต้องมีบัตรรับประกันสีเทาแล้วก็วอยด์ของ Com7 ครับ

Comment

เมนบอร์ดจะไม่มีบัตรประกัน แต่จะมีวอยซ์แปะบริเวณเมนบอร์ดเท่านั้นครับ ลองส่องหาดูอาจแปะด้านหลังของบอร์ดหรือด้านข้างช่องเสียบพอตต่างๆ
      ส่วน cpu จะเป็นบัตรประกันพร้อมวอยซ์แปะมาให้ หรือไม่มีวอยซ์แปะที่บัตรก็อาจแปะที่ตัวซิงค์ cpu แทน

Comment

ขอบคุณคับผม

Comment

นี่มัน Serial Number หนิ ...

Comment

อยู่ข้างหลังจ้า

สีเทา

Comment

ของ Com7 อยู่ด้านหลังบอร์ดครับ

Comment

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนมากนะครับ อิอิ จาได้ปล่อยของแล้ว

Comment

Working...
                X