Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS EAH4850/1GB กับ HIS ICEQ4 HD4850/1G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS EAH4850/1GB กับ HIS ICEQ4 HD4850/1G

อยากทราบว่า2ตัวนี้ตัวไหนดี+แรงกว่ากัน
    พอดีเห็นของ ASUS ออกใหม่แล้วเำพื่อนมันลังเลอยู่
    ขอความคิดเห็นด้วยคับ แล้วมันต่างกันตรงไหนคับ

ขอบคุณทุกๆท่านที่ตอบคับ

ปล.ผมเชียร์ HIS เพราะใช้อยู่อิอิ

ผมว่าความแรง มันน่าจะพอๆกาน แต่ HIS มัน น่าจะเย็นกว่าน่ะ แต่ ผมคิดว่า ASUS การรับประกันหลังการขายดีกว่า ของซินเนก ผมเลยใช้ ASUS

Comment

ดันๆ
      ขอค.คิดเห็นด้วยคับ เพื่ิอนมันจาซื้อแล้วคับ

Comment

ถ้าเน้น ไม่ยุ่งยาก ผมว่า ASUS
        ถ้าเน้นลูกเล่นเเละสิ่งใหม่ ๆ ผมเเนะนำ HIS ครับ
        เพราะความเร็วเท่ากัน
        เเล้วเเต่คนชอบครับ

Comment

ผมชอบAsusนะ ผมไช้Asusชุดอะคับ
          ปล.มันออกจะไม่มีเหตุผลสำหรับคนอื่น
          แต่ตามจริงคอมเครื่องแรกของผมเป็นAsusผมเลยไช้แต่Asus

Comment

Working...
          X