Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระยะเวลาในการ ไรท์ DVD9 มันนานจังเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Princo อันนี้เจอมากับตัวผมเองเลยนะ นานมากแล้ว ซื้อมา50แผ่น เขียนเสร็จแล้ว ลองแล้ว ผ่านไปเดือนนิดๆๆ เอากลับมานั่งดู ดูไม่ได้เลย ทั้ง50แผ่นนั้นเลยเสียหมดหลังจากนั้นผมเลิกซื้อยี่ห้อนี้เลย แต่เห็นคนใช้เยอะนะ
    Princo เพื่อนผมบอกสงสัยเจอของปลอม ไม่ก็เจอของเก่าค้างสต๊อก หรือผมซวยเองไม่รู้ แต่ก็ไม่ซื้ออีกแล้ว เพราะ
    ยี่ห้องอื่นผมซื้อมาไม่เคยเป็นแบบนี้

Comment

ใช้แต่ Princo ระยะเวลาก็แล้วแต่ X

Comment

dvd9 นานขนาดนี้แล้ว บลูเรย์ จะนานขนาดไหนอ่ะ

Comment

DVD9 Princo ตอนนี้ ราคา แผ่นละ 25 แล้วนะครับ...

Comment

ผมชอบไรท์ที่ 2X อ่ะนะ นานเหมือนกัน ชั่วโมงกว่าๆ ตั้งไรท์ไว้ แล้วก้ไปนั่งดุหนังอยู่อีกเครื่องเลย เอิกๆ

ปล.2X ดีอย่าง จะเอาไปเล่นที่ไหน เครื่องอะไรก็ไร้ใซึ่งปัญหา แถมผมว่าไรท์ช้าๆเก็บได้นานกว่าอ่ะ

Comment

มันก็ปกติของมันล่ะนะครับ

Comment

เป็นไปได้มั้ยครับที่แผ่นบางยี่ห้อใช้กับเครื่องไรท์บางยี่ห้อไม่ได้
                อยู่ที่อุดรแผ่นละ40บาท แต่ไม่ได้ดูยี่ห้อครับ

Comment

DVD 4x Standard ได้ทุกเครื่องครับ
                  DVD 8x รุ่นเก่าๆหรือยี่ห้อเจ้าปัญหา (เท่าที่เจอ 2 เจ้าครับ) แล้วแต่อารมณ์มันครับ

+ ปิงโก นี่ทำผมเสีย ข้อมูลที่สะสมมา ไปในเวลา 1-2 เดือน... เลิกใช้ตลอดกาล... ทั้ง Printable และก็ธรรมดา...

Comment

Working...
                  X