Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามปัญหาหน่อยครับ P5E กับ Q9550

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามปัญหาหน่อยครับ P5E กับ Q9550

ทำไมเซนเซอร์มันเพี้ยนแบบนี้่อะครับ ผม Flash Bios เป็นล่าสุดแล้วก็ยังไม่หายน่ะใครเคยเป็นแบบนี้มั่งไหมครับ

Real Temp แคปคนละเวลาน่ะครับมันเลยไม่ตรงกัน
    แต่ใส่ QX6800 มันไม่เพี้ยนน่ะครับ แบบนี้มันเป็นที่อะไรหรอแล้วมีทางแก้ไหมครับ

ทดสอบจาก Everest && Core Temp && Real Temp
    Last edited by Jokobo; 27 Jan 2009, 04:04:18.

ในEVERESTกะRealTempหล่ะครับ

Comment

เพี้ยนเหมือนกัน แฟลชยังไงก็ไม่หาย

แต่ผมไม่สนหรอก

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
        เพี้ยนเหมือนกัน แฟลชยังไงก็ไม่หาย

แต่ผมไม่สนหรอก
        อ่อนึกว่าผมเพี้ยนคนเดียว เพี้ยนหลายๆ คนพอมีเพื่อนครับ
        ว่าแต่อาการเพี้ยนแบบนี้เอาไปเคลมเขาจะให้เคลมปะครับ Synnex

Comment

Working...
        X