Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่เซียร์ร้านAutonet-พันทิพย์ร้านTKcom เข้ามา ตอบให้ทีนะครับ อยากทราบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่เซียร์ร้านAutonet-พันทิพย์ร้านTKcom เข้ามา ตอบให้ทีนะครับ อยากทราบ

พอดีว่าอีกไม่กี่เดือน จะไปประกอบคอมใหม่อ่ะครับ งบ ก็ 35k ไม่รวมจอครับ

คืออยากทราบว่า ที่เซียร์ ร้านautonet ชั้น 2 รับประกอบมั้ยครับ

แล้วที่พันทิพย์ ร้าน TKCom รับประกอบคอมมั้ยครับ เพราะถ้า ร้าน TK ไม่รับประกอบ

จะได้ไป ที่ร้านAtonet เครื่องเก่าผม ประกอบ ที่ JIB คือที่ JIB มันมี ของน้อยอ่ะครับ อย่างเช่น การ์ดจอ GTX260 ก็ยังไม่มีเลย ไม่อยากไปประกอบที่JIBครับ

อย่างที่ถามมาอ่ะครับ ว่า 2 ร้านดังกล่าวรับประกอบมั้ย ถ้ารับผมจะได้ไปที่พันทิพย์ แต่ถ้าที่ร้าน ทีเคไม่รับจะได้ไปที่ ร้าน ออโต้เน็ต ครับ รบกวนตอบให้หาย สงสัยทีนะครับ

TK รับประกอบนะ

แต่อย่าไปวันหยุด คนเยอะ

แต่ถ้าจะไปวันหยุดไปตั้งแต่ร้านเปิดเลย
    sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

อ้อ รับคราบครับผม ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ

Comment

Autonet ก็รับประกอบครับ

Comment

ผมเคยเดินๆ ดู ที่ร้านออโต้ เน็ตแล้ว อ่ะ รู้สึกราคาจะแพง ด้วยอ่ะครับเลยคิดว่าถ้า ทีเครับประกอบ ไปทีเคดีกว่า ยังไงก็ เสียค่ารถ แต่ อาจประหยัดได้ เกือบพัน น่ะผมว่า ร้านออโต้เน็ตบางชิ้นแพงกว่า ทีเค 200+ แนะ

Comment

Autonet เคยพาเพื่อนไปประกอบไปซื้อ ก็ดีครับ ราคาก็ทั่วๆไปปกติไม่ถูกไม่แพง

แนะนำดีประกอบให้ฟรีครับ แต่ก็เดินสายปกติทั่วไปไม่รกครับ เรียบร้อยแต่แค่ไม่สวย

โดยรวมก็โอเคเลยครับถ้าสะดวกที่เซียร์ แต่ร้านเล็กๆบางร้านก็ดีนะครับที่เซียร์

Comment

ถ้ายังไง ก็ไปที่เซียร์ก็ได้ครับเพราะบ้านอยู่รังสิต ใกล้ กันมากครับ แต่ร้านออโต้ เน็ตก็ ครบครันดีครับ อุปกรณ์ใหม่ๆมาเร็วดี ไม่เหมือน ศูนย์ ใหญ่ๆ อย่าง JIB

Comment

แล้วเกิดไปประกอบ ทีเค เราไปเอาอุปกรจากร้านอื่นมาให้เขาประกอบให้ได้ไหมคับ

Comment

ผมว่าน่าจะได้นะถ้าซื้อของร้านเค้า เยอะ น่ะ เค้าอยากจะใจดีประกอบให้แต่ถ้า ไม่ประกอบให้เค้าคง เกบ เงิน นิดๆหน่อยละมั้ง แต่ผมว่าน่าจะประกอบให้ถ้าซื้อของร้านเค้าเยอะ อ่ะ

Comment

Originally posted by ugly349 View Post
                    ผมเคยเดินๆ ดู ที่ร้านออโต้ เน็ตแล้ว อ่ะ รู้สึกราคาจะแพง ด้วยอ่ะครับเลยคิดว่าถ้า ทีเครับประกอบ ไปทีเคดีกว่า ยังไงก็ เสียค่ารถ แต่ อาจประหยัดได้ เกือบพัน น่ะผมว่า ร้านออโต้เน็ตบางชิ้นแพงกว่า ทีเค 200+ แนะ
                    จิงครับ ร้านนี้ของจะแพงกว่าประมาณ 200+ แถมต่ิราคายาก

Comment

Working...
                    X