Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ LCD 19 นิ้ว ใช้เล่นเกมด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ LCD 19 นิ้ว ใช้เล่นเกมด้วยครับ

ช่วยแนะนำ LCD 19 นิ้ว ใช้เล่นเกมอย่างเดียวเลยครับ
    ตอนนี้ที่ไปดูไว้มี
    viewsonic VX922 VX924 แต่ร้านเค้าบอกหมดรุ่นแล้ว
    เลยยังไม่รู้จะเลืออะไรดี
    ขอคำแนะนำด้วยครับ

ลองดูยี่ห้อ benq ครับ

Comment

phillip อีกตัวลองดูด้วยครับ

Comment

ผมใช้ benq fp73g มาได้ 2 เดือนละ
        ตอนนี้เล็งๆ ว่าจะขายตัวที่ใช้อยู่
        แล้วเปลี่ยนไปเป็น benq fp93g x
        (ประทับใจยี่ห้อ benq ครับ .. ตั้งแต่มือถือรุ่น m300 จนมาถึง แผ่นซีดีไร้ท์)

Comment

Benq อีดเสียงแล้วกันครับ

Comment

Working...
          X