Announcement

Collapse
No announcement yet.

4670 ซื้อมาใช้ทำงานด้าน 3D นี้จะมีปัญหาไหมเนี่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4670 ซื้อมาใช้ทำงานด้าน 3D นี้จะมีปัญหาไหมเนี่ย

เห็นมันถูกกำลังจะซื้อคอมใหม่ ว่าจะเอาตัวนี้ไม่ก็ 9500GT ที่จะเอา 9500GT เพราะเห็นเค้าว่าของเขียวทำงานดีกว่า ใครเคยใช้แล้วบอกบ้างนะจะซื้อแล้ว

ที่ถามเพราะเคยใช้แต่ค่ายเขียว ค่ายแดงไม่เคยลองเลย ขอบคุณคับ

Comment

9500GT ก็พอครับ

Comment

ถ้าจะทำงานด้าน 3ดี ผมแนะนำนะครับ
        ถ้างบประมาณน้อย ใช้ตัวละ 1000 กว่าบาทพอแล้วครับ
        ผมก็ใช้ maya lightwave ยังใช้แค่ ออนบอรด์ เลยครับ
        ไม่มีปัญหาเวลาเรนเดอร์แน่นอน ยังไงเข้าไปแวะเวียนที่เว็บ thai3d.net
        ก็ได้ครับ จะได้ถามเรื่อง 3ดี ได้หลายๆเรื่อง เพราะผมก็เล่นอยู่ที่นั้น

Comment

ผมใช้อยู่ ของ HIS ทำไมกาณืดมันไม่แดงหว่า........การ์ดสีน้ำเงิน+พัดลมก้น้ำเงิน สงสัยของปลอม เอิ้กๆๆๆ

Comment

งบล่ะ

เชียร์ค่ายเขียว

Comment

Working...
            X