Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสใหญ่ๆกับใจโลเล ขอโชว์ด้วยคนนะ พี่น้อง!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสใหญ่ๆกับใจโลเล ขอโชว์ด้วยคนนะ พี่น้อง!!

ว่างๆมาอัพเดทครับผม
    Last edited by sophon; 10 Feb 2009, 09:25:02.

เคสสวยคับ

Comment

Originally posted by monkeypond View Post
      เคสสวยคับ
      การ์ดจอ เหมือนกันเลยเฮะ

Comment

สวยคับ^^

Comment

จัดสายได้โล่งมาก สวยๆๆ

Comment

Originally posted by sophon View Post
            การ์ดจอ เหมือนกันเลยเฮะ
            งิ งิ

Comment

สวยมากครับ อยากได้มั่งจัง

Comment

การ์ดจอตัวเดียวกันเลย

Comment

การ์ดจอยอดฮิตอะเป่าเนี่ยเหอๆๆ ขอบคุณครับ คำชมของท่านคือกำลังใจของเราเหอๆๆๆ

Comment

ต้องพ่นเคสข้างในเป็นสีดำด้านถึงจะสวย
                    *-*

Comment

Originally posted by golfgolfgolf View Post
                      ต้องพ่นเคสข้างในเป็นสีดำด้านถึงจะสวย
                      *-*
                      ความคิดเห็นส่วนตัวผมนะ ชอบนะครับสีดำ แต่ข้อเสียเยอะกว่าข้อดีครับ! เลยไม่พ่น
                      • ข้อดี • สวยดำดุครับ
                      •ข้อเสีย• 1.ฝุ่นเกาะแล้วเห็นง่ายครับ 2.เวลาเปลี่ยนอุปกรณ์โดนหน่อยเดียวถลอกแม่จะพ่นดีเพียงใดจริงไหมครับ 3.ทำความสำอะยากเช็ดป่าวๆไม่ได้เพราะสีม้นด้านต้องใช้น้ำยาพอใช้น้ำยาเสร็จ ฝุ่นก็เกาะอีก ตัดปัญหาครับเอาสว่างๆดีกว่าครับ

Comment

แหล่ม โล่ง สวยงาม

Comment

Originally posted by jirapanpoo View Post
                          แหล่ม โล่ง สวยงาม
                          คุณครับ อิอิ ปลื้มเลย

Comment

หุหุ psu เทพ รุ่นเดียวกะผม

Comment

Originally posted by maitalk View Post
                              หุหุ psu เทพ รุ่นเดียวกะผม
                              ตอน นี้กำลังมีปัญหาอยู่กับ PSU ตัวนี้อยู่เลย มานจ่ายไฟม่ายพออะเล่นเกมส์ยังดับๆอยู่

Comment

Working...
                              X