Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาลงวินโดแล้วขึ้นบูลสกรีน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาลงวินโดแล้วขึ้นบูลสกรีน

ผมลงวินโดXP SP3 แล้วพอกันลังเล่นคอมไปซักพัก มันก็ขึ้นบูลสกรีนแล้วรีสตาร์ทเครื่องเอง

เป็นแบบนี้ทุกครั้งที่เปิดเครื่องขึ้นอยู่กับว่าจะช้าหรือเร็ว

มันเป็นเพราะอะไรช่วยบอกผมหน่อยนะครับ

บลูสกรีน รหัสอะไรครับ

Comment

มันขึ้นมาแบบแว่บๆแล้วก็ดับไปเลยอ่ะครับดูไม่ทัน

Comment

เดาว่าเป็น win ตัดแต่งพันธุกรรม แนะนำให้หาแบบเดิมๆมาลงดูครับ

Comment

SP3 ปัญหา เยอะครับ บางตัว

ลองเปลี่ยนวินโด้ก่อนขั้นแรก SP2 เดิมๆ

ถ้าเป็น อีก เอาเสปกมาลงไห้ ท่านเมพ ๆ มาวิเคราะห์ กัน

Comment

เปงที่ไดเวอร์ครับๆๆๆ

ผมเคนเจอๆๆๆๆ

Comment

แล้วไม่ทราบว่าวินโดว์ตัวอื่น ได้มีอาการอย่างว่ามากวนใจบ้างเปล่าหละ ....

Comment

Working...
              X