Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อVirusScanของแท้อ่ะครับซื้อของไรดีสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อVirusScanของแท้อ่ะครับซื้อของไรดีสุด

คือ มีตัวเลือก อยู่ 2 ตัวครับ
    McAfee Virus Scan 2006 Home Edition 10 กะ NOD32
    ซื้อตัวไหนดี ที่ ไม่หน่วงเครื่อง กันVirus ได้แบบดีๆ Update บ่อยๆหน่อย
    เพราะตัวเก่าใช้ McAfee 8.0 มันเลิก Update ไปแล้วอ่ะครับ แล้วจะซื้อตัวไหม่เลย ไม่อยากใช้แบบCrack แล้วอ่ะ แล้วจะซื้อของแท้ทั้งทีก็ให้มันคุ้มๆหน่อย

ปล. บอกหน่อยจิครับ ใช้ของแท้เลยมันดีกว่าใช่ป่ะอ่ะ

BitDefender ครับใช้ดีครับ

Comment

antivir ผมใช้อยู่คับ ดีเหมือนกัน

Comment

ถ้าคุณ ต้องการจะซื้อ จริงๆ ผมแนะนำ NOD32
        ผมชอบ NOD32 แต่ว่า ตัวฟรี และดีพอกับ NOD32 ก็มี

ไม่สนของฟรี แต่ดี อย่าง antivir หน่อย หรือ ครับ
        ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
        ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
        ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
        sigpic

Comment

ถ้าซื้อแนะนำ panda antivirus ครับ

Comment

ไม่ได้ยินชื่อแพนด้านานแล้วนะครับเนี่ย

Comment

McAfee Virus Scan 2006 Home Edition 10 กะ NOD32
              NOD32 โลดครับ ถ้าให้เลือก 2 ตัวนี้ (ตอนนี้ใช้อยู่)

แล้วอีกอย่าง McAfee 10 ผมก็ลองใช้แล้ว ยังไม่ได้เรื่องเหมือนเดิม แดรกเครื่องชิหัย(ความเห็นส่วนตัว)

Comment

NOD32 ก็ดีครับกินทรัพยากรน้อยดี ไม่ก็ไปใช้ PC Cillin ของ TrendMicro คับใช้ดีเหมือนกานแต่อินเตอร์เฟสม่ะค่อยสวยทะไหร่อ่ะ

Comment

NOD 32 ครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Kaspersky ครับ

Comment

Kaspersky อีกคนคับใช้แล้วเจ๋งดี สปายแวร์หายไปจากเครื่องเลย

Comment

ผมว่า NOD น่ะ ถูกดี หาง่ายด้วย

Comment

NOD32 ครับไม่หน่วงเครื่อง จริงๆ ครับไม่มีอันไหนดีที่สุดหรอกครับ ขยันอัปเดทเข้าไว้

ส่วน นอตั้น กับ แมคอะฟี้ อย่าไช้เลยมันกินแรมน่ะ เปิดไช้ปกติตอนเล่นเนตก็กินเกือบร้อยแล้ว

ซื้อแรมมาก็ไช้คนเดียวไห้คุ้มอย่าไปไห้ สองตัวนี้มันไช้

Comment

Bit Defender 10 ถูกดี

NOD 32 ก็ดี ไม่หนักเครื่องเลย

Comment

Working...
                              X