Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีค่ะ 4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีค่ะ 4850

ทำไม Gpu มันขึ้นๆ ลงๆ ไป ลงมา500 ขึ้นไป600กว่า มีใครพอเข้าใจช่วยบอกทีจ้า

PowerColor 4850 DDR4
    Attached Files

ก็เวลาไม่ได้ใช้งาน อ่านหนังสือ ท่องเน็ต ความเร็วมันก็ลดลง

แต่พอใช้งานมันพุ่งขึ้นอย่างรวดเร็ว(หมายถึงคอร์คล็อก) เป็นการประหยัดพลังงานลดโลกร้อน

Comment

+1 โหมดประหยัดพลังงานขั้นเทพ

Comment

อ่อ ขอบคุณมากๆค่ะ ก็ งงๆ ทำไม มันน้อยๆ

Comment

อ่อ...ไม่เป็นรัยครับ......"^^ เนียน...

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
            อ่อ...ไม่เป็นรัยครับ......"^^ เนียน...

Comment

Working...
            X