Announcement

Collapse
No announcement yet.

DMC 4 บ็อท คางคกยัก ผ่านไม่ได้ง่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by cyk View Post
    มีใครรู้วิธีฆ่าตาเฒ่า ในโหมด Dante must die บ้างครับ ยากโคตรๆสุดยากเลย

เหมือนกันเลยครับ ผมเล่น Legendary Dark Knight อยู่ พอเลือดมันลดไปครึ่งหลอดกว่า ๆ มันจะหลบไปอยู่ในรูปปั้น ผมหมดปัญญาสู้เลยครับ พอมันออกมา ฟันลูกแก้วมันจนแตก ซักพักมันก็กลับเข้าไปในรูปปั้นอีก เฮ้ออ..........เซ็งเป็ด

หลายรอบแล้วเนี่ย ทำไงดี สงสัยต้องตุน Holy Water ไว้เยอะ ๆ ซะม้าง

Comment

ใช้โปรโกงเลย อมตะ 55+

Comment

Originally posted by Athlon_TFS View Post
        เหมือนกันเลยครับ ผมเล่น Legendary Dark Knight อยู่ พอเลือดมันลดไปครึ่งหลอดกว่า ๆ มันจะหลบไปอยู่ในรูปปั้น ผมหมดปัญญาสู้เลยครับ พอมันออกมา ฟันลูกแก้วมันจนแตก ซักพักมันก็กลับเข้าไปในรูปปั้นอีก เฮ้ออ..........เซ็งเป็ด

หลายรอบแล้วเนี่ย ทำไงดี สงสัยต้องตุน Holy Water ไว้เยอะ ๆ ซะม้าง

โหมด Legendary Dark Knight ผมเคลียร์แล้ว ผมว่าพอสู้ได้อยู่นะครับเพราะเลือดมันลงง่ายอยู่ แต่ถ้าคุณได้มาลองโหมด dante must die นี่สิ เลือดมันลดทีละนิดๆ ผมตุนเลือดไป 20 ขวดยังไม่ผ่านเลย มันไม่ยอมให้ตีลูกแก้วบาเรียแตกง่ายๆเลย

Comment

จบแล้ว แต่โกง Hell and Hell ตั้งแต่ด่าน 11 ไม่ไหวจริงๆ

Comment

เย้ในที่สุดก็ผ่านได้ ด้วย โปร 555+ (ภูมิใจจิงๆ)

Comment

หัวหน้าตัวที่เอากำปั้นทุบเรา ผ่านยังไงครับ ใช่ฉากจบไหมครับ

Comment

Working...
              X