Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาได้ที่ไหนบ้างตอนนี้ XIGMATEK ACHILLES-S1284 กับ SCORPION-S1283

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาได้ที่ไหนบ้างตอนนี้ XIGMATEK ACHILLES-S1284 กับ SCORPION-S1283

XIGMATEK ACHILLES-S1284
    XIGMATEK SCORPION-S1283

2 ตัวนี้หาได้ที่ไหนบ้างครับ
    Busitek ถามแล้วบอกหมด
    คุณ Missionman กับ คุณ expertkom หมด

พอดีต้องการด่วนอะครับ น้องผมมัน Want มากมาย
    รบกวนด้วยครับ

ต้องรอล่ะครับ ของดี ขายหมดเร็ว....

???

Comment

ที่เซียร์ ชั้น2 ผมพึ่งไปซื้อมาเมื่อวันอาทิตย์ จับXIGMATEK ACHILLES-S1284 มา 1550
      ได้ดูเชิดสิงโตด้วย คนดูเต็มแยะ เลยอิอิอิ

Comment

Autonet ที่เซียร์ ชั้น2 Xigmatek s1283 ครับของมีอยู่พอสมควรเลยคับ 1490 บ.

Comment

Originally posted by nunghangbeer View Post
          ที่เซียร์ ชั้น2 ผมพึ่งไปซื้อมาเมื่อวันอาทิตย์ จับXIGMATEK ACHILLES-S1284 มา 1550
          ได้ดูเชิดสิงโตด้วย คนดูเต็มแยะ เลยอิอิอิ
          ผมได้มือสองมา 1200 บาทครับ ซึ้งตัวนี้ผมว่ามันเหมาะกับ AMD เนื่องจากท่อ4ท่อนั้นโดนกระดองหมด กระดองกว้างประมาณ 37 มิล ท่อทั้ง4กว้าง 36 มิล

เมื่อวานลองหาพัดลม12ซม.แบบกากๆมาวางไว้ด้านบนซึ้ง (ใส่พัดลม2ตัว) ฟลูโหลดลดลง 4 องศาเอง

Comment

1284 อย่างเย็นเสียงเงียบดี

Comment

Originally posted by nunghangbeer View Post
              ตามนั้นเลยครับ

Comment

ซักพัก คุณ Missionman ไม่ก็ คุณ expertkom แกก็เอามาปล่อยเองเหละครับ ของถูก + ดี ไม่น่าจะขายยาก

Comment

ในห้อง IT maket ไปลองอ่านดู นานนิดนึง เพราะถ้าเขาไม่ดันก็คงตไป 6-8 หน้า้ลยมั๊ง
                  มีคนขายมือ 1 เลย ถูกกว่าหน้าร้านแน่นอน

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=397598

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=389331

ลูกค้าคนหนึ่งเย็นดีครับ
                      เมืองกาญร้อนฉิบหาย

Comment

Originally posted by เจตน์ View Post
                        Autonet ที่เซียร์ ชั้น2 Xigmatek s1283 ครับของมีอยู่พอสมควรเลยคับ 1490 บ.
                        เหมือนกันเลยครับ ร้านเดียวกัน

Comment

Working...
                        X