Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อจอรุ่นไหนดีครับระหว่าง T220 - 2233sw - 2333sw

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by slate View Post
    2333 ฟันธงคอนเฟิร์ม ผมไปเห็นที่พันทิพมา ราคาแค่ 6,400 เองนิครับ
    samsung 2333 = 6,400 <<< ร้านไหน แนะนำทีครับ

พอดีสนใจรุ่นนี้อยู่ครับ เจอแต่ 6950

Comment

สอยมาแล้ว 2233sw 5400-แจ่มมากกกก

Comment

2253LW.....ไม่เกี่ยว แค่อยากบอกว่าแค่นี้ก็็แหล่มแว้ว...ปู้นๆๆ.....7950.-ซื้้อมาแพงเว้ย..

Comment

Originally posted by YounAh View Post
          samsung 2333 = 6,400 <<< ร้านไหน แนะนำทีครับ

พอดีสนใจรุ่นนี้อยู่ครับ เจอแต่ 6950
          น่าจะตรงชั้นลอยครับ ร้านใหญ่ๆที่ขายโน็ตบุคเยอะๆอ่ะ จำไม่แม่นครับ เล่นเดินดูซะทั่วเลย

Comment

ชั้น ลอย ก็ data it สิครับ ที่พันธ์ทิพย์

วันนี้ผมก็ เห็นมาเหมือนกัน แต่ว่า

มองราคาแบบผ่าน ๆ

เห็น ตัว 2333 นี้มาด้วยครับ ใหญ่ใช้ได้เชียว

ราคาก็เบียด ๆ กับ T220 พอจะดัน T220 ได้เชียวครับ

โฮะๆ

Comment

2333SW มาแรง สงสัย จะสอย 2333SW ชัวร์ ๆ ยิ่งท่าราคา 6400 จริง ตามที่ท่าน ข้างบนบอก ผมจะรีบไปซื้อละ เด๋วมันจะหมด ~

ปล.ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยออกความเห็นครับ

Comment

Originally posted by meekung555 View Post
                ชั้น ลอย ก็ data it สิครับ ที่พันธ์ทิพย์

วันนี้ผมก็ เห็นมาเหมือนกัน แต่ว่า

มองราคาแบบผ่าน ๆ

เห็น ตัว 2333 นี้มาด้วยครับ ใหญ่ใช้ได้เชียว

ราคาก็เบียด ๆ กับ T220 พอจะดัน T220 ได้เชียวครับ

โฮะๆ
                ถ้างั้น ก็น่าจะใช่ร้านนี้แหละครับ

Comment

Working...
                X