Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนทีครับ ปัญหา Login web ไม่ได้ เพราะ IE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนทีครับ ปัญหา Login web ไม่ได้ เพราะ IE

ผมลง Vista Ultimate x64 แล้วเวลาผมจะไป Bit ไฟล์ ในเว็บ www.torrentmove.com
    พอใส่ Username /pass/ velification code เสร็จแล้ว กด Enter มันเด้งกลับมาให้ใส่เหมือนเดิมทุกอย่างเลย ผมลอง เคลีย คูกี้ แล้วก็ไม่ได้ เหมือนเดิมครับ

ผมเจอปัญหาแบบนี้กับ IE ที่ติดมากับ windows บางตัว 2-3 ครั้งละ ต้องลง windowsตัวใหม่ทุกที่เลย แก้ไม่หายครับ เลยอยากขอคำชี้แนะหน่อยครับ ว่าจะทำยังไงดี อยากใช้ windoes ตัวนี่อ่า ลบIE ก้อไม่เป็น มีวิธีการ set บ้างไหมครับ พี่ๆท่านใดทราบช่าวชี้แนะที
    ปล.ช่วยสอนเป็นขั้นไปทีครับ เช่น
    1.เปิด IE
    2.internet option

ปล.ขอโทษทีนะครับที่ต้องให้อธิบาย ผมไม่ค่อยเก่ง คอมอ่าครับ

มี ie 8 ออกมาเเล้วนะครับ

Comment

Working...
    X