Announcement

Collapse
No announcement yet.

9500gt เล่นแล้วค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9500gt เล่นแล้วค้าง

ตอนแลกผมซื้อ9600gtของ evga ใส่เสร็จพอลงไดเวอร์รีสตาร์ใหม่จอมันลายเลยคับ ยกไปให้ที่ร้านดูเขาบอกว่าM/Bไม่รับvga เขาเลยให้ลดรุ่นมา9500 ใช่ใด้คับแต่พอเล่นเกมออนไลน์มันค้างเลยคับตรงหน้าที่ให้ใส่pass แต่เกมออฟไลน์ไม่เป็นไรคับ M/B M2N คับ ตอนนี้ใช้8400 อันเก่าใช่ใด้ปกติคับ ซื้อจากtk คับ
    Last edited by hero17132; 28 Jan 2009, 11:15:49.

PSU ไม่พอหรือเปล่าครับ

ข้อมูลรายละเอียดหน่อยก้อดีครับเด๋วผู้รู้มาตอบเยอะแยะ

Comment

ร้านไหนครับ...มันบ้าป่าว 9600 ไม่ซัพพอร์ตเลยลดไปใช้ 9500 แล้วมันคืนตังให้ป่าว...

Comment

มีงี้ด้วยแฮะ =__="

Comment

AMD 64*2 4800+
          M/B M2N
          RAM KINGSTON 1*2 800
          HDD 2ตัว
          DVD-RW 2ตัว
          PSU TT TR2-470W
          ร้านtkคับ เขาคืนส่วนต่างให้คับ

Comment

-..- สิ้นเดือนนี้จะไปส่อย 9600GT เหมือนกัน บอร์ดผมใช้รุ่นเดียวกัน M2N จะเป็นเหมือนกันไหมน่ะ -..-

Comment

ยังโอเคคับที่คืนส่วนต่างให้ ใช้ได้ๆ

Comment

แล้วเกี่ยวกันปะคับ vgaไม่ซัพพอร์ตกับ M/B ตอนนี้9500ก็ใช้ไม่ใด้แต่ลองเครื่องปกติคับ

Comment

ดันรอผู้รู้

Comment

โดนยัดรุ่นที่ขายไม่ออกให้รึเปล่า ???

PSU TT TR2-470W <<< พอสำหรับ 9600GT น่ะดีด้วย

Comment

ลองย้ายไปเล่น ATI บ้างดิ

Comment

tk ?? มีงี้ด้วย เหรอ

Comment

Working...
                        X