Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ของของยี่ห้อนี้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ของของยี่ห้อนี้บ้าง

พวก danger den , swiftech ในไทยมีข้างบ้างไหมครับ หรือต้องสั่งซื้อผ่านทางเน็ตอย่างเดียว แล้วถ้าเทียบกับพวก Zalman,Gigabyte, หรือ big water คุณภาพไหนจะดีกว่ากันอะครับ

ถ้าเป็นของ danger dan, swiftech ไม่มีต้องสั่งครับ แต่ถ้าเป็น alphacool มีครับที่ร้าน tk เป็นของ เยอรมันคราบ
    www.alphacool.com
    ลองดูคราบ
    ลืมบอกคราบ ของ alphacool ดีกว่า พวก Zalman, thermaltake, coolmaster (งานสวยระบายดีกว่า และทนไม้ทนมือกว่าครับ ทดลองใช้มา หมดแล้วคราบฮุฮุ)
    Last edited by Kuchai; 27 Feb 2007, 21:27:49.

Comment

ขอบคุณครับ แล้วถ้าใส่เข้ามานี้ โดนภาษีเยอะไหมครับ ไม่เคยสั่งของ กำลังศึกษาข้อมูลอยู๋นะครับ

Comment

danger den ของเทวดาไช้กัน 55+

Comment

Working...
        X