Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีปัญหา sb adigy0090 กะ sb0100

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีปัญหา sb adigy0090 กะ sb0100

คือตอนแรกผมใช้ sb0100 ครับไม่มีปัญหาใดใดทั้งสิ้นทั้งดูหนัง ในโปรแกรม vcl k-like

แต่พอมาใช้ sb audigy 0090 แล้วมีปัญหาคือ ฟังเพลงจาก winamp ได้คับ แต่ดูหนังใน vcl k-like แล้วมีปัญหาเรื่องเสียงครับผม เป็นเสียงแทรกตลอดเวลาครับผม ลองลบโปรแกรมแล้วลงใหม่
    ก็ไม่หายอะครับเลยอยากทราบปัญหา วานผู้รูช่วยชี้แนะทีครับผม

หรือโทรมาบอกผมก็ได้ pm ก็ได้ครับ หรือยิงมาจะโทรกลับครับผม

ขอบคุณครับผม

ช่วยตอบหน่อยครับ

Comment

ท่านได้ยินเสียงที่ไม่สามารถได้ยิน จาก 0100 แล้วมั้งครับ

Comment

Originally posted by Ni-Cha View Post
        ท่านได้ยินเสียงที่ไม่สามารถได้ยิน จาก 0100 แล้วมั้งครับ
        ท่านก็ ฮาไป

ดูหน้า config Kli หน่อย ครับ

Comment

Working...
        X