Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนมีงบ3พันบาท อยากเล่นค่ายเขียวอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนมีงบ3พันบาท อยากเล่นค่ายเขียวอ่ะครับ

เน้นเล่นเกมอ่ะครับ รุ่นไหนคุ้มสุด แล้วPSU ติดเคสมันจะไปรอดไหมเนี่ย
    สเปคมันเป็นคอมชุดนะครับ รู้สึกจะ
    intel c2d 2.4g
    ram1 ผมว่าบัส666
    HDD น่าจะ160
    การ์ดออนบอร์ดครับ

รบกวนด้วยครับ

หาถอย 9600GT มือสองดูครับ

ราคาไม่เกิน 3000 แน่นอน แถมแรงด้วยครับ

Comment

9600GSO

Comment

9500GT ก็ได้ครับ ถ้าแพงไปก็ 9400 GT ก็ได้ครับ
        เล่นเกมได้เยอะแล้วก็แรงกว่าตัวเก่าแน่นอนครับ แถมประหยัดด้วย 555
        ส่วน PSU วัตต์ เทียม ก็พอไปรอดครับ
        แต่ถ้าจะให้ดี ซื้อเปลี่ยนใหม่ไปเลยครับ
        300-400บาท ก็ได้ครับ ถ้าไม่อยากซื้อแบบ ว้ตต์เต็ม
        ยังไงก็ประกันซัก 1ปี ก็ยังดีนะครับ
        แนะนำครับผม

Comment

9600 จีที .............. - -

Comment

เพิ่มอีกนิดเล่น EN8800GT 1GB ASUS
            Last edited by cat999; 29 Jan 2009, 02:35:25.

Comment

ตามงบก็คงจะเป็น 9600GSO ครับ หรือถ้าสนใจของมือสองก็จะได้เป็น 9600GT

Comment

9600GT ได้ในราคางบนี้ มือสองเยอะ

Comment

9600 GSO

Comment

9600GT อีกเสียงถ้าจะซื้อมาเล่นเกม

Comment

9600GT ถ้าอยากได้มือ1 ผมเห็น ของ AXTROM 3550

ซิงค์ใหญ่ๆ เย็นคอดๆ

Comment

ขอบคุณมากครับทุกท่าน

Comment

Working...
                        X