Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเดินฟอจูน กับ พันทิพย์ บ่อยๆ เข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเดินฟอจูน กับ พันทิพย์ บ่อยๆ เข้ามาหน่อยครับ

อยากสอบถามถามราคา DVD9 แบบ แพคใหญ่อ่ะครับว่ากี่บาท ยี้ห้ออ่ะไร แล้วแพคนึง มัน 40 หรือ 50 แผ่นหรอครับ ขอบคุณมากครับ

เพื่อนผมเคยซื้อมาหลอดนึง ของอะไรจำไม่ได้ แต่ของดีหน่อย มี 50 แผ่น ถ้าจำไม่ผิดประมาณ 500+

Comment

^
      ^
      ^
      ^ รูปสวยจังเหอะๆๆ

Comment

Originally posted by IX View Post
        เพื่อนผมเคยซื้อมาหลอดนึง ของอะไรจำไม่ได้ แต่ของดีหน่อย มี 50 แผ่น ถ้าจำไม่ผิดประมาณ 500+

DVD9 นะครับ

ผมเคยซื้อเมื่อหลายเดือนก่อน ถูกสุด แผ่นละ ประมาณ 25-30 บาท

http://www.dvdr2u.com/subcategory.aspx?subcatid=63
        Last edited by ~@^_^@~; 28 Jan 2009, 17:21:06.

Comment

เคยซื้อแต่แพ็ค 10 เช่นกันครับ แต่ผมเล่นแผ่นแพงอ่ะ แผ่นพวก Pinco นี่เลิกนานละ เซงกับมัน

Comment

Pinco แผ่นดีนะครับมีความสามารถพิเศษทำลายข้อมูลได้รวดเร้วกว่ายี่ห้ออื่นสายลับนิยมใช้กัน

Comment

ลงทุนเลือกยี่ห้อดีหน่อยนะคับ ไม่งั้นข้อมูลหายตอนหลังมันไม่คุ้มกันเลย

Comment

เดินคับ แต่ผม ไม่ค่อยรู้เรื่อง

Comment

Working...
                X