Announcement

Collapse
No announcement yet.

Corsair VS มีชิบ8เม็ดด้วยหรือครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Corsair VS มีชิบ8เม็ดด้วยหรือครับพี่น้อง

วันนี้ผมไปเดินพันทิพงามวงวานมาครับเหงแรมCorsair VS 512 ราคา1350 เลยจับมาโดยม่ายทันดูอะครับพอกลับมาบ้านจาเอามาเสียบจาDual กับอันเดิมซะหน่อยพพอดูโปรแกรมCPU-Zมานกลับบอกว่าเปงชิบซัมซุงเลยม่ายยอมดูอัลกับCorsair512 16เม็ด อันเดิมของผม
    เซ็งๆ...เลยครับพี่น้อง T-T
    เออพี่ครับอ้ายDual Ram นี้มีผลต่อการประมวลผลพวกการตกแต่งรูปภาพมากไหมครับ
    ขอบคุณครับ

ถ้า ความจุมากๆแล้ว การดูอัลก็เหมือนไม่ดูอัลแล้วครับ

Comment

เม็ดแรมไม่เท่ากันทำ ดูอัล ไม่ได้

Comment

ขอเข้าเปลี่ยนได้ ของแบบนี้คุยกันได้ครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับพี่ๆ แต่ที่คุยกันได้นี่มันจะให้เปลี่ยนหรอครับ

Comment

บอกเค้าว่าเสียบเข้าไป พอเปิดเครื่องแล้วร้องดัง 1 ตึ๊ดดดดดดดดดดดดดดด ยาว
            เพิ่งเห็นว่าของเดิมเป็น 16 เม็ด ไม่เห็นเหมือนกันเลยพี่ มันใช้กันไม่ได้เหรอ ก็แรมเหมือนๆ กันน่ะ
            ถ้าใช้กันไม่ได้ก็ขอปลี่ยนเป็น 16 เม็ดละกัน ให้เหมือนๆ กัน เผื่อมันจะไม่ร้องครับพี่
            ผมไม่มีความรู้น่ะครับ พี่ช่วยสอนหน่อย ต้องระวังอะไรบ้าง
            น่าจะฉลุย....

โกโก้เย็น ขายตอนเย็นครับ อิ อิ

Comment

ไม่ใช่ไปโวย แบบนั้น กลับบ้านมา บอดไม่รองรับ ดูอัล นี่สิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ขอเข้าเปลี่ยนได้ ของแบบนี้คุยกันได้ครับ
                ลองพูดดีๆนะครับ

Comment

Working...
                X