Announcement

Collapse
No announcement yet.

onboard HD3200 ใช้กับ Lcd 19" widescreen ได้ป่าว ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• onboard HD3200 ใช้กับ Lcd 19" widescreen ได้ป่าว ครับ

ใช้ได้ป่าวอ่ะครับ

กลัวซื้อ Lcd 19" widescreen มาแล้ว มันใช้ไม่ได้อ้ะครับ

1440 x 900 อ่ะครับ

ผมจะไปซื้อ พรุ่งนี้แล้ว ช่วย หน่อยนะครับ

Help Me Please.
    Last edited by U-Suck; 28 Jan 2009, 16:39:18.

.. -- ของผม ใช้ Geforce2 mx400 .. ยังใช้ wide ได้เลย เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by nasekas View Post
      .. -- ของผม ใช้ Geforce2 mx400 .. ยังใช้ wide ได้เลย เอิ๊กๆ
      ใช้ wide กี่นิ้ว เหรอ ครับ

Comment

ใช้ได้ชัวร์ๆ คอนเฟริม!!!!

Comment

Crysis ยังเล่นได้เลย....
          ไปดูตามนี้Crysis on Radeon HD3200

Comment

.. ก็ 19 นิ้วนั่นแหละครับ ..

Comment

เห็นมีอยู่ท่านนึงใช้ออนบอร์ดรุ่นเก่าๆของ sis หรือ via นี่ล่ะ ไม่รอบรับจอวายสกรีนอ่ะ แต่ HD3200 ได้ชัวร์ครับ รับประกัน ที่บ้านมีอยู่สองเครื่องที่ใช้ออนบอร์ดตัวนี้ 22" 1680*1050 กับ 18.5" 1366*768

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                Crysis ยังเล่นได้เลย....
                ไปดูตามนี้Crysis on Radeon HD3200
                สุดๆครับ เล่นมาแล้วกับ Black Series 780

Comment

24 นิ้วยังได้เลย
                  sigpic
                  -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                  -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                  งดแรงชั่วคราว

Comment

เล่นน่ะเล่นได้ครับ แต่ก็คงไม่ดีเท่าไหร่นัก แค่พอถูไถ

ถ้าอยากเล่นสนุกๆใช้การ์ดจอด้วยดีกว่าครับ

เพราะผมใช้อยู่HD3200น่ะ เล่นแล้วมันหน่วงๆ ไม่ค่อยมันเลย

Comment

ขอบคุณ ทุกคนมากครับ

<<<< เดี่ยวให้แฟนผม หอมคนล่ะ 1 ฟอด เป็นรางวัล ครับ

อิอิ

Comment

Working...
                      X