Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูไฟให้หน่อยครับE7200+P5Q+9800GX2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ก็ 450*9 นี่ใช้จริงอะครับ

-*-ก็เลยไม่ได้ขยับไปลอง แต่ผมประมารเอา55+

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ของผมรันผ่านอ่ะครับ น้า
      ใช้แค่ลม เอิ๊กๆๆ
      ปรับไงดีอะท่าน CPU GTL , CPU PLL , NB Voltage

Comment

หนีไปซบ gx2 นี่เอง กรั๊กๆ
        แรงจังครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          ของผมรันผ่านอ่ะครับ น้า
          ใช้แค่ลม เอิ๊กๆๆ
          500*9 ไฟ 1.55+ รัน Ortho น๊ะน้า
          ผมยอมเลยงับ

Comment

Originally posted by Chodose View Post
            หนีไปซบ gx2 นี่เอง กรั๊กๆ
            แรงจังครับ
            แหะ แหะ เอา 500x9 นิ่งก่อนครับงวดนี้ เด๋วค่อยว่ากับ GX2 ต่อ เห็นฝรั่งมันลาก Core ไป875 ผมอิจฉามัน 555+

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
              500*9 ไฟ 1.55+ รัน Ortho น๊ะน้า
              ผมยอมเลยงับ
              แต่ของผมไฟ 1.7 อ่ะน้า รัน 01 05 06 AQ3 ผ่าน แต่ 03 ไม่ผ่าน เอิ๊กๆๆๆ

ออโทส ไม่เคยรันครับ โหดไป

Comment

ออโทส
                ผมก้อยอมแพ้

Comment

...ท่าจะต้องไล่เองแร้ตู ไม่มีใครช่วยดูเร หะ หะ ไฟ ไฟ ไฟ.... 555+

Comment

การ์ดจอตัน อะคับ เอามาให้ผมด่วนเลย.......55555555555

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                      การ์ดจอตัน อะคับ เอามาให้ผมด่วนเลย.......55555555555
                      เกรียนมากครับ 55555555

Comment

เกรียนมากครับ 55555555

Comment

เข้ามาดู

ผมจำไม่ได้ว่า Q6600 กินไฟต่างกับ E7200 ใากไหม(แต่ก็คงมากพอตัว เหมือน***งกันครึ่งต่อครึ่ง)

แค่เคยใช้กับซัพพลาย tagan 600 w U38 แ ล้ว

มันคล๊อกไม่ได้เลยครับคล๊อกแล้วดับ.... ต้องเล่นไฟเดิมกับเจ้า9800x2

เลยมาขอตั้งข้อสัญณิฐานว่า ไฟมันจะพอป่าวหว่า อิอิ ถ้าไม่ใช่ขออภัยครับ

Comment

ผมใช้ BZ600 ไฟปริ่มๆอยู่เหมือนกันฮะ GX2 ค่าTDP มัน250w...แต่ขณะ OC ผมถอดหมดทั้งไดร์ฟDVD , HD เหลือ RAID0 2ลูก , แรมเหลือ2 แผง , ตัว VGA เองก็เปลี่ยนด้วย เป็น HD3850......ลองเกือบหมดแล้ว ก็ไม่ผ่าน อาจจะติดที่บอร์ด P5Q เองภาคจ่ายไฟมันน้อยกว่าตัว Delux นึง แต่งั้ยก็จะลองปล้ำกดหนักๆอีกสักรอบ (ยังไม่มีเวลาลากเพิ่มเลย ช่วงนี้งานเข้า) ถ้าไม่ผ่านจริงๆคงต้องยอมแพ้มันแร้ รอเปลี่ยนใหม่ทั้งSystem ปลายปีเลย เก็บชุดนี้ไว้ทำงานก่อน ขณะนี้ประสิทธิ์ภาพมันก็เหลือๆ รองรับการทำงานและเล่นเกมของผมได้สบาย ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ แหะ แหะ

Comment

Working...
                            X