Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครกำลังคิดซื้อยี่ห้อ ASUS หรือซื้อไปแล้วเข้ามาครับ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครกำลังคิดซื้อยี่ห้อ ASUS หรือซื้อไปแล้วเข้ามาครับ !!!

ผมอยากถามว่าซื้อรุ่นไหน ได้ราคาเท่าไหร่ ลองทิ้งราคาไว้ครับ
    ปล ผมอยากรู็ว่าได้ราคาถูกกว่าที่พวกคุณซื้อป่าว

Originally posted by LoveAsus View Post
    ผมอยากถามว่าซื้อรุ่นไหน ได้ราคาเท่าไหร่ ลองทิ้งราคาไว้ครับ
    ปล ผมอยากรู็ว่าได้ราคาถูกกว่าที่พวกคุณซื้อป่าว
    เราชื่อf8vr 34000kอ่ะ

Comment

Asus F8VR-4S102C สีแดงแรงฤทธิ์จาก CSC เซียร์รังสิต ราคา 39500 บาท (รวม vat) ในวันที่ 3/1/2552 ครับ
      spec ตามลายเซ็นต์ครับ กำลังคิด ๆ อยู่ว่าจะไปซื้อประกันปีที่ 3 ดีรึเปล่า
      Last edited by funnal; 28 Jan 2009, 21:27:04.

Comment

ขอบคุณมากครับเป็นประโยชน์มาก
        ปล ผมจะเก็บรายละเอียดครับระบุวันที่ซื้อด้วยจะดีมาก

Comment

ระบุรุ่นแล้ว ชื่อรหัสด้วยก็ดีมากเลยครับเช่น F8VR-4P033 A8Sc-4P155 จะได้รู้ราคาแน่นอนครับ
          เรอะใครไปเดินพันทิพมาก็ระบุราคาล่าสุดก็ได้ครับ ตามร้านที่ขายถูกๆ

Comment

จิงๆแล้ว ผมอยากร้ว่าร้านค้าพวกที่ขายกัน ได้กำไรต่อเครื่องเท่าไหร่
            เป็นความรู้ เพราะผมรู้จัก ดิลเลอร์ notebook asus เขาส่งอยู่จำนวนเยอะๆ
            ไม่แน่อนาคตผมอาจรับสั่ง notebook asus ในบอร์ดนี้ครับ

Comment

ฟังหัวข้อกระทู้่แล้วนึกว่า ซื้อ asus มาแล้วใช้งานไม่ดี เอิ้กๆ

Comment

G1Sn-AK039C
                -59900 บาท ซื้อตั้งมิถุนาปีที่แล้วครับ

Comment

Originally posted by IsaKlui View Post
                  ฟังหัวข้อกระทู้่แล้วนึกว่า ซื้อ asus มาแล้วใช้งานไม่ดี เอิ้กๆ
                  คิดเหมือนกันเลยครับ

Comment

เห็นลายเล็นท่าน fannal แล้วสนใจ

Comment

เห็น case ของท่าน conroe แล้วสวยมากเลยไม่ทราบว่าของอะไรเหลอครับ

Comment

Asus F8VR-4S099C สีดำ ซื้อ ที่งาน commart ปลายปีที่แล้ว(15/11/2008) ของร้าน Anacom
                        บอกเค้าว่าไม่เอา Vat เลยได้ ราคา 38,900 ครับ

Comment

นึกว่างานเข้า...

Comment

Originally posted by gbjokong View Post
                            เห็น case ของท่าน conroe แล้วสวยมากเลยไม่ทราบว่าของอะไรเหลอครับ
                            มันคือ acer predator ครับท่าน แรงโคตร ใหญ่เว่อร์ แพงหูฉี่อีกต่างหาก เคยเห็นตัวจริงล่ะ

Comment

Originally posted by gbjokong View Post
                              เห็น Case สวยดีอ่ะเลยเอามาใส่ ไม่รู้จะมีขายแต่ case เปล่าอยากได้

Comment

Working...
                              X