Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุปกรณ์ไหนที่ต่อ Video In และ Audio In ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุปกรณ์ไหนที่ต่อ Video In และ Audio In ได้ครับ

อุปกรณ์ไหนที่ต่อ Video In และ Audio In ได้ครับ

ขอราคาและ ชื่อด้วยนะครับ

คือจะบันทึกกล้องวงจรปิดอ่ะครับ

คือที่ผมมีคือ กล้อง Wireless

ตัวรับมัน ต่อสัญญาญออกเป็น AV อ่ะครับ

ทีนี้ผมอยากเอาเข้าคอมแล้วมาอัดไว้อ่ะครับ พอจะทำได้ไหม

ทีวีครับ ต่อได้ เกี่ยวกันไหมนี่

Comment

ใข้ TV Card ก็ได้ครับ สามารถเลือก capture ได้หลาย format

Comment

Working...
      X