Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก Grave Accent ( ` ) ไม่มีให้เลือกอะครับ ตรงเปลี่ยนภาษา งงเลย มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก Grave Accent ( ` ) ไม่มีให้เลือกอะครับ ตรงเปลี่ยนภาษา งงเลย มีรูป

ทำไมมันปรับ เลือก Grave Accent ( ` ) อะครับ เกิดจากสาเหตุ อะไรหรอ ครับ

Originally posted by jzaa View Post

ทำไมมันปรับ เลือก Grave Accent ( ` ) อะครับ เกิดจากสาเหตุ อะไรหรอ ครับ
    ไปที่ Control Panel > เลือกเหมือนตามรูปด้วนล่างละกัน

แล้วมันจะกลับมา

Comment

เอาแล้วสิ ไม่เคยเจอเหมือนกัน มารอคำตอบดีกว่า

Comment

ตามที่คุณTWK. บอกไว้เลยครับชัดเจนมาก มาแน่นอน

Comment

ตามท่าน TWK ครับ แต่ต้องใส่แผ่น xp ด้วยนะครับ

ปล.ท่าน TWK ใช้ xp เวอร์ไหนหรอครับ มีเมมเทสด้วย...

Comment

Working...
          X