Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม ทั้ง Window 7 ลงโปรแกรมหรือรันโปรแกรมบางอัน ต้อง has stop working

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม ทั้ง Window 7 ลงโปรแกรมหรือรันโปรแกรมบางอัน ต้อง has stop working

เซ็งมาก ทั้งๆที่ Xp ไม่เป็น Vista ก็เป็นแต่น้อยกว่า 7 เยอะ ทำไมอะต้อง has stop working หลายอันและเนีย เซง

อันนี้ลง Airborne ใน 7 ก็ขึ้น เลยลงไม่ได้ ทั้งๆที่ใน XP กะ Vista ก็ลงได้ปรกติ

ปูเสื่อรอ ดู

Comment

ก็มันยังเป็น beta ไม่ใช่หรอ คงต้องรอแก้ไปเรื่อยๆ จนกว่าตัวเต็มจะออก

Comment

คุณ MacOS รูปลายเซ็นคุณน่าจิงๆ อิอิ ส่งมามั้งดิ

Comment

Originally posted by 645ci View Post
          คุณ MacOS รูปลายเซ็นคุณน่าจิงๆ อิอิ ส่งมามั้งดิ
          ผมก็ไม่รู้ เธอคือใคร
          กำลังตามล่าอยู่เหมือนกันครับ หุ่นน่าเจี๊ยะ

Comment

มีรูปไหมส่งมาหน่อย job_42536@hotmail.com ด้าน ได้ อาย อด ครับ

Comment

Originally posted by 645ci View Post
              มีรูปไหมส่งมาหน่อย job_42536@hotmail.com ด้าน ได้ อาย อด ครับ
              เจอจนได้น้อง yuko นี่เอง แต่รูปนี้ถ่ายไม่เหมือนเลย

ไปโหลดได้เลยครับ อิอิ

http://th.upload.sanook.com/download...c4790c877450b2

Comment

ขอบคุงค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

โปรแกรมมันค้าง แล้วมันก็สั่งปิดเองเลย ค้างนิดนึงมันก็สั่งปิดเองเลยกัน กำ เซ็งเลย

Comment

Originally posted by MacOS View Post
                    เจอจนได้น้อง yuko นี่เอง แต่รูปนี้ถ่ายไม่เหมือนเลย

ไปโหลดได้เลยครับ อิอิ

http://th.upload.sanook.com/download...c4790c877450b2
                    เป็นแฟนคลับเหมือนกันเหรอท่าผมก็มี Gallery เล็กๆของเธอเหมือนกัน
                    Attached Files

Comment

ได้ความรู้เพียบเลยแฮะ

Comment

จขกท พาออกทะเลเองชะงั้น

Comment

ได้ความรู้ 2 อย่างภายในกระทู้เดียว

Comment

รอมันออก sp1 ค่อยลงน่าจะ work กว่ามั้ยคับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
                              รอมันออก sp1 ค่อยลงน่าจะ work กว่ามั้ยคับ
                              แม้แต่ตัว Full ยังไม่ออกเลยท่าน ตัวที่ จขกท. ลองมันเป็น beta นี่นา

รอ sp1 คงรออีกหงำเหงือก

Comment

Working...
                              X