Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ DVD writer หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ DVD writer หน่อยคับ

คือมผใช้รุ่น LG H22N อ่ะคับ เวลาไรต่อ1แผ่นแบบข้อมูลเต็มแผ่นความเร็ว 4x ใช้เวลาไป 50นาที อ่ะคับ -*- ปกติหรือป่าว ถ้าไม่ปกติควรแก้ไขยังไงอ่ะคับบอกที

thank คราบ

นานมากๆ ไม่น่าจะเกิน 20 นาทีนะ

Comment

นานไปอะครับ ของผม 20 อะครับบ

Comment

ไม่ทราบว่าท่าน จขกท. เนี่ย write แบบไหนครับ คือที่ถามเนี่ยไม่ทราบว่ามีการแปลงไฟล์อย่างไรหรือเปล่า เช่น write รวมหนังแปลงใส่ DVD อย่างเงี่ยมันก้อต้องใช้เวลานานพอสมควร (50 นาทีเนี่ยใกล้เคียงนะถาเครื่องไม่แรง) แต่ถ้าเป็นการ Copy ข้อมูลจากเครื่องลงแผ่นเนี่ยถือว่านานมากเลยครับ (ขานาดเครื่องเก่าผมก้อประมาณ 20 กว่านาทีเองนะ)

Comment

เหงด้วยกะท่านด้านบนๆคับ ถ้าไรด์ลงแผ่นนี่นานมากๆแต่ไรด์คอนเวิดไฟล์หรือป่าวถ้าคอนเวิดไฟล์ด้วยก็พอสูสี

Comment

Working...
          X