Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV ภารกิจนี้ ทำยังไงครับ มีรูปประกอบ ช่วยที่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV ภารกิจนี้ ทำยังไงครับ มีรูปประกอบ ช่วยที่

มันจะมีโทรศัพเข้ามา ให้เราไปรับ อะครับ พอไปรับก็ ตามรูปเลย งงมากๆ เลย ไม่รุ้จะทำไงดี อะ คนที่ผ่านตรงนี้แล้วก็ ช่วย อธิบาย ทีนะครับ ขอบคุณไว้ก่อนนะครับ

ผมไม่เก่งอังกฤษ ถ้า บอกยากก็ รบกวน
    บอกการ เข้าเมนูพิมมาเปนภาษาอังกฤษ ก็ได้ครับ

1.

2.

3.

4.

5.

Last edited by amplove; 28 Jan 2009, 23:14:55.

มันจะบอกทางให้เราฟังครับ ยากเหมือนกันถ้าไม่เก่งองกฤษ

Comment

เปิดลำโพงดังๆ แล้วฟังดีดีครับ มันจะมีบอกหลอกด้วย แต่ศัพท์ก็ไม่อยากเท่าไหร่ turn left turn right อย่างงี้อ่ะครับ
      Last edited by sithnovice; 28 Jan 2009, 23:25:03.

Comment

ฟังมันบอกทางครับ ซ้าย ขวา ไปไม่ไกลครับ

Comment

ถ้าฟังไม่ค่อยดูเรื่ิอง

เปิด Subtitle คับผม แล้วอ่านเอา

ง่ายหน่อยคับผม

Comment

นั้นแหละ มัน จะพูดออกมา ว่า turn left here / right here / go forward / go stange อะไร เงี้ยไปเรื่อยๆ มันพาวน อ้อม นาน อยุ่ ขับตามที่มันบอก ไปเรื่อยๆ เดียวก็เจอเองจ้ะ

Comment

Working...
            X