Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้า Command Prompt แล้วเครื่อง Restart เลยอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้า Command Prompt แล้วเครื่อง Restart เลยอ่ะครับ

เข้า Command Prompt แล้วเครื่อง Restart เลยอ่ะครับ ผมคิดว่ามันติดไวรัสอ่ะครับ พี่ๆมีวิธีแก้ป่ะครับ ผมลง Windows ใหม่เลย เลยอย่าจะทราบ ว่าพี่ๆมีวิธีแบบไม่ต้องลง Windows ใหม่ป่ะครับ ขอบคุณครับ

ผมเคยเจอกรณีนี้ครับ
    โดนไวรัส แต่จำชื่อมันไม่ได้
    ผมใช้ Avast Anti Virus ในการแก้ไข
    ลอง Download มาใช้ดูครับที่ www.avast.com เลือก version ที่เป็น Home Use

Comment

โดนไวรัสแน่นอนครับ

ลองเชคดูก่อนว่า Folder Option ท่านหายไปรึป่าว

Comment

ขอบคุณมากครับผม

Comment

Working...
        X