Announcement

Collapse
No announcement yet.

OCZ nVidia SLI Edition 2GB 1066MHz (1GBx2) 5-5-5-15

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OCZ nVidia SLI Edition 2GB 1066MHz (1GBx2) 5-5-5-15

OCZ nVidia SLI Edition 2GB 1066MHz (1GBx2) 5-5-5-15

ดันได้ไกลแค่ไหนครับ..........

น่าจะราว 1100-1200 CL5 ไฟ 2.3-2.5

Comment

OCZ nVidia SLI Edition 2GB 1066MHz ถ้ารุ่นที่ออกปี2008 ชิบกากลากไม่ขึ้นครับท่าน..ดูที่สติกเกอร์ที่ติดซิงค์แรมมาก็ได้ รุ่นก่อน2008จะเป็นแบบนี้ ชิบ D9GMH แน่นอน

ตัวที่ขายกันเกร่อๆกันอยู่ไม่ใช่ D9 แน่นอน (ผมก้หลงซื้อมา 1คู่ 555+ แต่ยังดีว่ากด CL4 บัส1000 ไฟต่ำๆได้)...ตัวใหม่ๆลากไม่ขึ้นคอนเฟิร์ม 555+

อันนี้ตัวใหม่

Comment

วันนั้นผมเห็น VOODOOXL ลากไป 1200 ไฟ 2.6 เช้าขึ้นมากลับบานเก่าไปเลยตัวนึง แรงจริงๆ ตอนลายเทสผ่านหมดด้วยละ

Comment

ผมก็เคยเล่นแต่เป็นตัวบัส 800 ครับ

บัส600 ไฟ 2.2 ครับ

Comment

^
            ^
            แหล่มแท้ แต่ขายทำไมง่ะ เสียดายงิ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
              ^
              ^
              แหล่มแท้ แต่ขายทำไมง่ะ เสียดายงิ
              ขายเพราะได้ Cell Shock บัส 1000 CL4 มาครับ ขายคนกันเองอยากเล่นเดี๋ยวก็ไปยืมมาเล่นได้ครับ

Comment

ผมเล่นที่ 1200 ไฟ 2.2 เอง เเต่ว่าต้องใช้เวลาหน่อย ตอนนี้ขายไปสอย EVO ONE มาเเทน รู้สึกเสียดายเหมือนกันไม่น่าขายเลย

Comment

ดันยังไงอ่า.......แนะนำที

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post

ตัวที่ขายกันเกร่อๆกันอยู่ไม่ใช่ D9 แน่นอน (ผมก้หลงซื้อมา 1คู่ 555+ แต่ยังดีว่ากด CL4 บัส1000 ไฟต่ำๆได้)...ตัวใหม่ๆลากไม่ขึ้นคอนเฟิร์ม 555+
                    ที่วาไฟต่ำ นี่ เท่าไรหรอครับ

Comment

ยิกๆ

Comment

นั้นอะจิ อยากรู้เหมือนกาน.......ได้เท่านี้เองอะ

Last edited by deedom; 31 Jan 2009, 15:32:52.

Comment

Originally posted by jeabza1 View Post
                          ที่วาไฟต่ำ นี่ เท่าไรหรอครับ
                          1.96v ครับ บนบอร์ด P5Q ตัวทำมะดา....

Comment

แล้วปรับค่า Timeing เท่าไรครับ 4-4-4-13 ?

Comment

Working...
                            X