Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซิงค์ ให้ที 9800 GTX+ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซิงค์ ให้ที 9800 GTX+ ครับ

มันร้อน 71 องศาอ่ะครับ

ร้อนจิงๆ -_-"

แนะนำซิงค์ดีๆหน่อยครับ จะเปนบุญมาก

ปกตินะ

Comment

ถ้า full ที่ 71 นี่ปกติมากๆ ไม่จำเป็นต้องใส่หรอกครับ

แต่ถ้า idle 71 นี่ก็รอท่านต่อไป

Comment

Originally posted by skytrack View Post
        มันร้อน 71 องศาอ่ะครับ

ร้อนจิงๆ -_-"

แนะนำซิงค์ดีๆหน่อยครับ จะเปนบุญมาก
        ปรับรอบพัดลมสิคับ ปรับซัก 75% ก้อโอเคแล้วคับ ของผมปกติ ไม่เปิดแอร์ 49 ฟูลก้อ 55+ ถ้าเปิดแอร์ก้อ 40 ฟูลก้อ 48+

ใช้โปรแกรม Rivatuner อ่ะ ลองดู

Comment

ชิวๆ

Comment

เชียร์ T-Rad2 ครับ

Comment

Working...
            X