Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อพุ่งนี้อ่ะคับ4000 ไม่มีเพิ่มโหวตที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อพุ่งนี้อ่ะคับ4000 ไม่มีเพิ่มโหวตที

เอามาเล่นเกมแต่งบน้อย ที่เล็งไว้มี
    HIS4670 ice 128bit
    3850 ตัว256เมก 256บิท แต่ไม่รุว่าหาได้ที่ไหน
    9600 แต่ไม่รุเอาตัวไหนดี

คือจากที่อ่านๆกระทู้ดู
    มีอันนึงบอกว่าPSUอาจมีผลต่อการเล่นเช่นอืด กระตุกจิงรึป่าวถ้าจิงขอPSUด้วย เอาแบบสายครบๆCPU8พินอ่ะคับ
    สเปกเครื่องเดิม
    4800+
    1GBx2 RAM
    HDD 160x2
    DVD
    LCD 17
    พัดลม3ตัว
    Abit AN68SD
    psu มากะเคส
    แล้วก็ขอสายยาวๆเพราะเคสวางPSUด้านล่าง

PES COD อ่ะคับที่เล่น

Comment

8800gt ถ้าหาได้

Comment

PSU ติดเคส 4670 พอ...

Comment

ตามข้างบนครับ -..-

Comment

เล่นเกมเปนไงครับ ดีมั้ย
            แล้วตัว9600GT/512MB Dual GAINWARD (DDR3,TD) 512MB GDDR3 256-bit D-Sub S-Video 2DVI 3,565
            ตัวนี้กะ4670ล่ะครับต่างมากมั้ยคับ

Comment

ถ้าเลือกแบบครบทั้งคู่ ได้ทั้ง VGA PSU แนะนำ 9500GT + PSU 1000 กว่าบาท
              แค่นี้ก็เล่น PES 2009 COD ได้สบายๆแล้วครับ
              ถ้าไม่ได้จะเล่นเกมหนักๆมากมาย แล้วก็ไม่เกินงบด้วยแน่นอน
              แนะนำครับ

Comment

ขอดูGPU-Zของ 4670 ice หน่อยคับ

Comment

ดัน

Comment

Axtrom กะ grinward อันไหนดีคับ

Comment

PSU เอาสัก 450W ขึ้นไปครับ แล้วแต่งบนะ iCute ก็น่าสนใจครับ เห็นกำลังฮิตเลย ราคาไม่แพง

Originally posted by rck_devil View Post
                      เล่นเกมเปนไงครับ ดีมั้ย
                      แล้วตัว9600GT/512MB Dual GAINWARD (DDR3,TD) 512MB GDDR3 256-bit D-Sub S-Video 2DVI 3,565
                      ตัวนี้กะ4670ล่ะครับต่างมากมั้ยคับ
                      9600GT ค่อนข้างแรงกว่าอย่างเห็นได้ชัดครับ รวมถึงราคาด้วย รองเปรียบเทียบราคาดูครับ เกมที่ท่านต้องการเล่นอย่าง PES COD นี่ HD3850 ก็เอาอยู่ครับ

Comment

Originally posted by rck_devil View Post
                        PES COD อ่ะคับที่เล่น
                        2 เกมส์นี้
                        X1650pro ผมก็เล่นได้ครับ
                        เพราะฉะนั้นเอาแบบไม่ต้องแพงก็พอ ...

Comment

4670 + 1 อีกเสียง หาตัว 512 Turbo นะจะดี ไม่มีก้ไม่เปนไร ของดี ราคาถูกยังมีในโลก

Comment

Working...
                          X