Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกี่ยวกับเมนบอร์ดหน่อยคับปวดหัวมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกี่ยวกับเมนบอร์ดหน่อยคับปวดหัวมาก

ผมกะถามมาตลอดแระคับเพราะใช้งานเปนแต่ดันเลือกไม่เปนเพราะไม่เคยใช้เลยทั้งสองยี่ห้อ พอดีผมจะ

เล่น i7 แต่ดันตัดสินใจไม่ได้เรื่องเมนบอร์ดยังไงแนะนำผมทีคร๊าบ

ASUS P6T DELUXE

GIGABYTE EX58-UD5

คือว่าผมนั้นไม่โอเวอร์คล็อกเลยเพราะเปนของส่วนกลางใช้กันหลายมือ อยากจะทราบว่าเล่นตัวไหนดี

เพราะฟังก์ชั่นทั้งสองก้อคล้ายๆกันแบบว่าตัดสินใจไม่ถูกเลยเพราะแทบไม่รู้เรื่องเรื่องคุณภาพของสอง

ยี่ห้อนี้เลย ถึงแม้asusจะพอรู้บ้างแต่ Gigabyte นี่จนปัญญาคับ ยังไงก้อขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำ

คับ

ตัวถูกสุดครับ

Comment

กำเวนมาง่ายๆเลยนะท่านวิกร เอิ๊กๆท่านนี่สุดๆจิงขอบคุนมากคร๊าบบ

Comment

Working...
      X