Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV ภารกิจที่ไปวิ้งออกกำลังกาย อะ มีรูปประกอบ ช่วยที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV ภารกิจที่ไปวิ้งออกกำลังกาย อะ มีรูปประกอบ ช่วยที่ครับ

ที่ มันจะให้เราไปรับที่บ้านแล้วออกมาวิ้ง อะ ครับให้ทำไง หรอ ผม ลองหลายทีแล้วไม่ผ่านเลย
    พอเราวิ้งนำมันจะหยุดออกกำลังกาย พอ เราเดินไปหลังมันก็วิ้ง ต่อ วิ้ง ตามไปเลือยๆ ก็ ไม่ผ่าน อะ งงมากๆ เลย

วิ่งตามเกย์ ไป ห่ า งๆคับ

Comment

Eตุ๊ดนี่ ต้องวิ่งตามมันไปเรื่อยๆ อย่าแซงมัน ซักพักจะมีคนมาดักตีมัน เราก็ใล่ล่า เก็บมันซะ แล้วกลับมารับEตุ๊ดส่งบ้านครับ ใช่ภารกิจเดียวกันรึเปล่าเนี๊ยย

Comment

จขกท.จะถามทุก mission เลยเหรอครับ....Google ง่ายกว่ามั้ย....>0<'

Comment

youtube ก็ช่วยท่านได้นะ *3*

Comment

ยิงตุ๊ดทิ้งเลยครับ

Comment

อ่อนภาษาเล่นเกมนี้ค่อนข้างลำบาก แล้วก็เกมอื่นๆด้วยนะ

Comment

แต่รถที่เค้าให้เรามาเท่ไม่ยอกเลยนะเออ
                ขับได้เเปบเดียวผมทำระเบิดซะละ เสียดาย เเล้วจาไปหาได้ที่ไหนเนี๊ย

Comment

http://www.mahalo.com/Grand_Theft_Auto_4_Walkthrough น่าจะช่วยได้หน่อยนึง

Comment

Working...
                  X