Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นหน่อย

ตอนนี้ใช้ celeron D2.66 อะคับ กับแรม 512 จะเปลี่ยน cpu หรือเพิ่มแรมดีคับ การ์ด x1600pro

ผมว่าอัดแรมดีกว่านะครับ 1 GB ก็น่าจะโอเคนะ

ผมรู้สึกว่าเวลาเราอัพ cpu แล้วมันไม่ค่อยมีผลไงไม่รู้อ่ะ แต่แรมนี่รู้สึกเลย

Comment

แนะนำเพิ่มแรมก่อนดีกว่า อีกหน่อยมีงบ ค่อยเปลี่ยน cpu ครับ ตอนนี้แรมกำลังถูกด้วยล่ะ เน้นเล่นเกมใช่ไหมล่ะครับ

Comment

แรมถูกครับ รีบกอบโกยด่วนเรยอะ

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ.....thank

Comment

เพิ่มแรมครับ จะเห็นผลชัด

Comment

Working...
            X