Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้ออุปกรณ์คอมดีๆไปที่ไหนดีครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้ออุปกรณ์คอมดีๆไปที่ไหนดีครับ?

อยู่ที่ประเทศไทยผมหาร้านที่ขายอุปกรณ์high-endของคอมไม่เจอเลยอะครับ(เหมือนหลายๆอุปกรณ์ที่นำมาtestในwebsiteนี้)

ช้วยบอกที่ครับว่าอุปกรณ์คอมดีๆ(high-end, specสูงๆ) หาซื้อได้ที่ไหนในกรุงเทพ?

ขอบคุณมากๆๆครับ

เดินดูที่พันทิพย์ซิ่ครับ มันก็มี High-End บ้างแต่ก็ไม่ได้มีทุกร้าน บางทีถ้าเอาจิงก็ให้ร้านสั่งได้.......QX6700 busitek ยังเอามาขายเลยครับ ไม่รู้ High-End พอรึป่าว

Comment

นอกจากพันทิพ, fortune มีอีกไหมครับ

Comment

ถ้าจาหาของระดับนั้น ที่อื่นคงหายากครับ เพราะorder only

Comment

เขาไม่ค่อยเอามาวางครับ เพราะไม่คุ้ม ถ้าจะเอาจริง ๆ ต้อง by order ครับ วางมัดจำไว้แล้วสั่งเอาครับ

Comment

พัน ทิป มี ทุก อย่าง

Comment

ต้องสั่งอะครับ หาไม่ได้ทุกอย่างหรอก

Comment

ถ้าต้องสั่งซื้อจากนอกจริงๆ ถามท่าน เปกาซุสเลยครับ ชัว

Comment

Working...
                X