Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านผู้เชี่ยวชาญทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านผู้เชี่ยวชาญทีครับ

Deskop ของผม มันมีสีขาวเล็กขึ้นตรงกลาง และ คลิกขวาไม่ได้ด้วยครับ เป็นปัญหาจากการ์ดจอหรือเปล่าคัรบ ผมใช้ 9500 GT

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by nistelrooy; 29 Jan 2009, 07:37:23.

อื่มมมมม

Comment

dead pixel ใหญ่มากๆ

Comment

อืมม อะไรหว่า

ลองเปลี่ยนภาพแบ็คกราวด์อื่นๆดูหรือยังครับ

Comment

ถ้า mainboard มี VGA onboard ลองปรับใช้ดูก่อนนะครับ
          ถ้ามีอีกจอนนะครับ ลองเอามาเสียบลองดูููครับ

Comment

ลองเสียบเครื่องอื่นเป็นไหม ถ้าเป็นจอก็จะเสียแล้ว

Comment

ผมขอฟันธง ว่า การ์ดจอไม่เสียครับ

แต่เกิดจากอะไร อันนี้ไม่รู้

Comment

Working...
              X