Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องCase CM690 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องCase CM690 ครับ

อุปกรณ์ ตามนี้ครับ

CPU E8400
    MB P5QL-E
    RAM Geil Ultra Series 4GB 800MHz Kit (2GBx2)
    VGA XFX9800GTX
    HDD Seagate320G
    PSU CoolerMaster RS-500-PCAR-A3

ถ้าจะซื้อ Case Cooller Master CM690 มาใช้อะครับ
    มันจะได้หรือเปล่าครับ จะอธิบายไงดีหว่า

**เอาเป็นว่ามันลงล๊อคได้หมดหรือป่าวครับ 555 แล้วสเป็กข้างบน นี่โอเคยังครับ

ขอบคุณครับ

สบายๆ ครับ

Comment

สบาย ๆ ครับเคสข้างในกว้างขวางครับ ติดพัดลมให้ครบล่ะเย็นเลย

Comment

เคสใหญ่ พัดลมเยอะมาก(บินได้เลยแหละ )

Comment

Originally posted by askener View Post
          สบาย ๆ ครับเคสข้างในกว้างขวางครับ ติดพัดลมให้ครบล่ะเย็นเลย
          Originally posted by deedocmtc View Post
          เคสใหญ่ พัดลมเยอะมาก(บินได้เลยแหละ )
          เหม่ๆทำไมชอบใส่พัดลมเยอะๆ มันดังนะรู้ไหม ใส่เท่าที่แถมมาก็เย็นแล้วครับ ^^"

Comment

Working...
          X