Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเรม 512 4ตัว หรือ 1G 2ตัวดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเรม 512 4ตัว หรือ 1G 2ตัวดีคับ

อยากทราบความเห็น เเล้วแรม ของเกล(ไม่รุสะกดถูกป่าว) ดีมั้ยคับ

น่าจะเอา 1 กิ๊กสองแถวดีกว่าครับ เพราะอนาคตถ้าอยากเพิ่ม ก็เสียบลงไปได้อีกสองครับ ประหยัดไฟกว่านิด ๆ ด้วย

Geil ราคากำลังน่าโดนมากครับตอนนี้ อิอิ แต่อาจลากได้ไม่มากน่ะครับ

Comment

1*2 ดีกว่า ครับ

Comment

ขอบคุณมากๆสำหรับคำเเนะนำครับ แร้วก้อคิดว่าลากไม่เปนอยู่ดีอ่ะคับ แหะๆหาข้อสรุปได้ซะที

Comment

1 g สอง ตัว

Comment

ปรกติ 1G*2 แจ่มกว่าครับ
            ยกเว้ยว่าท่านจะสันหาแรมเทพที่มีเฉพาะ512M เอามา*4เพื่อความเทพของเครื่องท่าน
            (ใส่*4แล้วแรมจะวิ่งที่ 2T นะครับบางบอร์ดก็ได้ที่ 1T ไปหาข้อมูลบอร์ดท่านเอาเอง)

Comment

Originally posted by nosmoking17 View Post
              ขอบคุณมากๆสำหรับคำเเนะนำครับ แร้วก้อคิดว่าลากไม่เปนอยู่ดีอ่ะคับ แหะๆหาข้อสรุปได้ซะที
              ดีแล้วครับที่ลากไม่เปน ไม่งั้นเสียตังไม่รู้จบแน่ครับ

Comment

พอดีต้องเผื่อตัง ไปซื้อ ปืน BB ด้วยอาะคับ งบเรยหด 1G 2ตัว คิดหนักเยย หรือว่าซื้อทีละตัวพอมีตังค่อยเพิ่มดีอ่ะคับ เเร้วมี ยี่ห้ออื่นแนะน้ำได้มั้ยครับ เล็ง
                M/B SOCKET 940 A-BIT AM2 NS9 DDR2 SATA2 4,200.00
                M/B SOCKET 940 A-BIT AM2 NS9 Ultra DDR2 SATA2 4,800.00
                ไว้ด้วยอ่าคับไม่ทราบว่าดีป่าว

Comment

แร้วรบกวนอีกอย่างคับ ร้าน elite ที่พันทิพย์ดีป่ะ คับโดยส่วนตัวไปเซียตลอดเรย

Comment

ถ้าไม่ลาก แบบไหนก็ใช้ไปเถอะ 2 แถว 4 แถว ก็แรงเหมือนกัน

Comment

1G *2
                      กันมีปัญหาเรื่อง 4 ตัว แล้วเน่าครับ

Comment

เพิ่งซื้อ 1024/667*2 มาเมื่อวานครับ กะใส่ 4 ตัวแหละ กลัวปัญหาเยอะเลย ตัดปัญหาซื้อ 2 ตัวดีกว่า

Comment

อาเชครับขอบคุณมากที่อุดหนุน เย้ย ที่ให้คำเเนะนำครับ

Comment

Working...
                          X