overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 20 of 71

Thread: ECS Black Series A780GM-A Ultra เข้ายังครับ

OverclockZone Member minipop's Avatar

Default ECS Black Series A780GM-A Ultra เข้ายังครับ

ตามนั้นเลยจ้า ขอราคาด้วยนะครับ

OverclockZone Member littlefish's Avatar

เห็นหน้าเว็บ Com7 มีแต่บทความที่ OCZ รีวิว แต่ผมยังไม่เห็นราคานะครับ..

OverclockZone Member NX256's Avatar
    S8 Wongwian Yai

เก็บเงินรอไว้เลย 2950 บาท

OverclockZone Member minipop's Avatar

ตังพร้อมตั้งแต่เห็นวินาทีแรกแล้วครับ รอของเข้าอย่างเดียวจะได้วิ่งไปถอย

OverclockZone Member littlefish's Avatar

Quote Originally Posted by NX256 View Post
    เก็บเงินรอไว้เลย 2950 บาท
    ราคาน่าคบหาจริงๆ..

OverclockZone Member sornet's Avatar

ราคานี้จิงเหรอครับ

OverclockZone Member bohemian's Avatar

เสียอย่างเดียวที่ลดตัวคูณไม่ได้อ่ะ

ใจจริงก็อยากจะรอไปเล่น am3 แต่ดูไปดูมาแล้วดูงบ คงสู้ไม่ไหวเพราะไม่ได้ใช้หนักอะไรมาก
    กลางๆดีแล้วละครับเด๋วว่าจะไปถอย 7750 BE มาคู่กัน

OverclockZone Member NX256's Avatar
    S8 Wongwian Yai

ฮืม ราคา 2950 นี่แหละครับ เมล์ไปถาม Com7 เมื่อต้นเดือนนี้เอง

เข้าไม่เข้าซักทีเนี่ย เดี๋ยวอาทิตย์นี้จะไปซื้อ ASUS M3A78-EM แทนแล้วเนี่ย งานจะได้เริ่มทำซักที

ใครรอตัวนี้อยู่ เข้ามาแสดงตัวกันหน่อยซิ ทางเค้าจะได้รีบๆให้ทางโรงงานตัดของส่งมาขายในไทยซักที
    อะไรกันจะผลิตได้น้อยขนาดนั้น
    กับเพิ่งเชคมาว่า Bios ที่รองรับ AM3 ซึ่งเป็น Bios ตัวที่ 2 ของรุ่นนี้ก็เพิ่งจะออก อีกด้วย... จะไหวมั๊ยครับนี่

มองว่ายังไงกันบ้างครับ?

Quote Originally Posted by minipop View Post
    ใจจริงก็อยากจะรอไปเล่น am3 แต่ดูไปดูมาแล้วดูงบ คงสู้ไม่ไหวเพราะไม่ได้ใช้หนักอะไรมาก
    กลางๆดีแล้วละครับเด๋วว่าจะไปถอย 7750 BE มาคู่กัน
    เหมือนผมเลยหุหุ..แต่ตอนนี้เก็บตังค์ซื้อ PSU ก่อน หุหุ..

OverclockZone Member

ECS Black Series A780GM-A Ultra +amd7750-DDRII4G vga onboard sound onboard
    ดููหนัง BlueRay[BDMV] ด้วย TotalMedia Extreme มีกระตุกมั้ยครับ

Quote Originally Posted by kamnank View Post
    ECS Black Series A780GM-A Ultra +amd7750-DDRII4G vga onboard sound onboard
    ดููหนัง BlueRay[BDMV] ด้วย TotalMedia Extreme มีกระตุกมั้ยครับ
    ผมว่าไม่กระตุกนะ เพราะว่ามันมี uvd คอยช่วยเรื่องภาพนิครับ แต่เรื่องเสียงผมว่าหาการ์ดซาวด์
    มาช่วยดีกว่านะครับ ผมว่าจะจอง X fi Extreme Music ในห้อง HiFi อยู่ครับรอซื้อของหลักๆมาก่อน
    แล้วก็กะว่าจะดูหนังโดยใช้ออนบอร์ดไปเรื่อยๆ

Banned

ตกลงมายัง อิอิ

OverclockZone Member Salim123's Avatar

ราคา 2950 จริงเหรอครับ น่าสนใจอยู่นะเนี่ย

OverclockZone Member cmo's Avatar

ตามสเป็คที่ ecs มันโม้ไว้ในเว็บนี่ปรับตัวคูณได้นะครับ
    ตามนี้
    Over-Clocking Maximizes your system performance by selecting from these overclocking options:
    (1) Flexible voltage adjustments
    (2) Adjustable ratio and Freq
    Last edited by cmo; 31 Jan 2009 at 17:08:54.

OverclockZone Member

ขอบคุณ คุณป๊อป ครับ คงโอเค ที่
    ECS Black Series A780GM-A Ultra +amd7750-DDRII4G vga onboard sound onboard ครับ
    อยากให้มันดูว่างๆนะครับ ไม่อยากใช้ sound card และ vga card มันเกะกะครับ
    ของเก่า 939 4200+ ddr1 4*512 ไม่ไหวแล้วครับ ไม่รู้จะเอาไปไว้ไหน ขายได้หรือเปล่าครับ แบบถูกๆนะ

OverclockZone Member sabayjoo_'s Avatar
    EC#20_Tech_com_TechNo_KoRat_!

Quote Originally Posted by kamnank View Post
    ขอบคุณ คุณป๊อป ครับ คงโอเค ที่
    ECS Black Series A780GM-A Ultra +amd7750-DDRII4G vga onboard sound onboard ครับ
    อยากให้มันดูว่างๆนะครับ ไม่อยากใช้ sound card และ vga card มันเกะกะครับ
    ของเก่า 939 4200+ ddr1 4*512 ไม่ไหวแล้วครับ ไม่รู้จะเอาไปไว้ไหน ขายได้หรือเปล่าครับ แบบถูกๆนะ
    ขายได้ซิคับ เข้าห้อง IT MARKET เลยคับ

เด๋ววันนี้ผมจะลองเดินไปดูว่า 7750BE มีขายยังถ้ามีจะได้สอยมาก่อนแล้วรอบอร์ดอีกทีนึง

OverclockZone Member YON7848's Avatar

เห็นแว๊บๆ

ไปถอย 7750BE ป้ายแดงมาและเหอๆแต่เศร้าใจ a-ultra ยังไม่มา เห็นเจ้าของร้านเจได้บอกว่า
    จะเอาอาทิตย์หน้า ก็ต้องรอดูต่อไปครับ

Page 1 of 4 1234 LastLast

Bookmarks

Bookmarks