Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าเกมส์ Gears of War ไม่ได้ครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็นเหมือนกัน นึกว่าเป็นคนเดียวซะอีก ไม่ได้อัพอะไรครับ อย่าลืมสิเกมส์นี้มันเชื่อมต่อกับ Windows Live แสดงว่า MS สามารถทำแบบนี้ได้แล้ว ระวังไว้เลย GTA IV

ซวยแน่ๆ ทั่วโลก

Comment

เคยแต่แบบ เล่นๆๆ ใกล้จบแล้ว เลิกเล่นไปคืนนึง กลับมาเปิดเกมอีกที เซฟหาย

Comment

Originally posted by Terabyte View Post
        เคยแต่แบบ เล่นๆๆ ใกล้จบแล้ว เลิกเล่นไปคืนนึง กลับมาเปิดเกมอีกที เซฟหาย
        เป็นเหมือนกัน ตอนนี้ คิดอยู่ว่าจะเล่นต่อดีมั้ย
        ไปซะไกลเลย

Comment

แก้แล้ว พอเข้าเกมแล้วก็เด้งออก ขึ้นว่า
          Wargame-g4wlive.exe has encountered and need to close เป็นที่อะไรไม่รู้ ใครรู้ช่วยแจ้งที

Comment

มี patch ออกมาแก้แล้วนะครับ จาก MS
            โหลดที่นี่เลย

Comment

ลงGames for Windows – LIVE ใหม่ กับเปลี่ยน วันที่ ก็เล่นได้ ลื่นครับ

Comment

ผมก็ Save หายครับ ใครรู้วิธีแก้บ้าง

Comment

อัพแพทตัวล่าสุดครับ GearsPC_TU3_Microsoft.exe
                  ปล. ใช้ยาแก้ไอของ 1.2 ได้เลยครับ

Comment

อัพแพทตัวล่าสุดครับ GearsPC_TU3_Microsoft.exe
                    ปล. ใช้ยาแก้ไอของ 1.2 ได้เลยครับ

Comment

ผมก็เป็นครับแต่พอผม ลองลงโปรแกรม runasdate แล้วเปลี่ยนเป็นพ.ศ 2549 ก็เข้าได้ปกติครับ

Comment

ลองทั้ง xp sp2/sp3/vista ultimate เข้าไม่ได้เลย เหอเหอ

Comment

เป็นด้วยครับ แล้วก็ลบทิ้งไปแล้วด้วย 555555

ดีนะที่ไนท์แผ่นเก็บไว้ อิอิ

Comment

ขอบพระคุณมากๆๆๆๆๆๆคับ
                            ผมก็เล่นไม่ได้เหมือนกันเลยเซ็งโคต เข้าเน็ตหาสาเหตุตั้งนาน แต่ผมลบไปแล้วง่ะ
                            แผ่นนะลงใหม่ได้ไม่มีปัญหาแต่ path ที่เซพไว้นี่ซิดันลบไปด้วยสงสัยคงต้องมานั้งเริ่มเล่นตั้งแต่ต้นแล้วซิ

Comment

เปลี่ยนเวลาเล่นได้คับ แต่มาเล่าmsn ไม่ได้ ต้องมาเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ถึงเข้าmailได้ จะแก้ไขยังไงดี

Comment

Working...
                              X