Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนตัวใหนก่อนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนตัวใหนก่อนดีครับ

ผมจะเลือกเปลี่ยนระหว่าง ซีพียูกับการ์จอครับผมเอาไปใช้เล่นเกมครับ
    ควรเปลี่ยนอันใหนก่อนดีครับ ส่วนพีเอสยูก็เปลี่ยนด้วยครับแต่ยังไม่ชัวว์ว่าจะซื้อตัวใหนดี
    ขอคำแนะนำด้วยครับ

ไม่รู้
    บอกมาแค่นี้ใครจะตอบได้ล่ะเนี่ย

Comment

อะขอโทษครับเหอๆ
      ซีพียู Pentium D 2.66
      ส่วนการ์ดจอเป็น 8600 จีที ครับ

Comment

สเป๊กเดียวกะเครื่องน้องผมเลยนะนั่น ผมก้อว่าจะอัพให้น้องอยู่

กะว่าเปลี่ยนแค่ 2 อย่างนั่นแหละครับ

เพิ่ม cpu เป็น DuoCore ก้อน่าจะพอ 5200 ก้อได้มือ 2 น่าจะ 2000 หรือได้ถูกก้อดีเลยครับ
        vga อัพไปเล่น 8800gt หรือเยอะกว่านั้นหน่อยก้อได้มือ 2 สัก 3000- มือ1เห็นพี่คนนึงเขาเอามาขาย 3500 เอง
        งบ 3000 + ขายของเก่ากินอัพชิว ๆ ครับ

Comment

8800 จีทีกับ 9800 จีที ผมควรเลือกตัวใหนดีกว่ากันครับ

Comment

Originally posted by elixer View Post
            8800 จีทีกับ 9800 จีที ผมควรเลือกตัวใหนดีกว่ากันครับ
            ตามงบครับ

Comment

ขอบคุณทุกคนสำหรับคำแนะนำครับ

Comment

Working...
              X