Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าสั่งซื้อ LCD ผ่านเว็ป จะดีไหมครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าสั่งซื้อ LCD ผ่านเว็ป จะดีไหมครับ...

คือผมกำลังจะซื้อLCD 19" wide ของAcer รุ่น P194WBD

แล้วจะสั่งซื้อจากเว็ป bigitshop หน่ะครับ ตามลิ้งด้านล่าง

http://www.bigitshop.com/online-shop...r-P194Wbd.html

ผมจะได้ของที่มีตำหนิรึป่าวครับ กลัวได้ของไม่ดี เห็นว่าสั่งซื้อทางเว็ปราคาถูกมากๆ น่าจับจองดีอ่าฮะ

ปล.พอดีไม่เคยซื้อผ่านเว็ปหน่ะครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

ถ้าสะดวกแนะนำให้ไปซื้อที่ร้านน่าจะดีกว่าครับ

Comment

จอ19 ซื้อตามร้านเถอะครับ เทสหาจุดกันให้จบๆที่ร้านแล้วยกกลับเองดีกว่า

จอ lcd สำคัญที่ตอนตรวจเช็คก่อนรับของเนี่ยแหละครับ

Comment

แต่ผมสั่งซื้อแล้วไปจ่ายตั้งที่ร้าน แล้วไปรับของเอง ยังไงเค้าก็ให้ตรวจเช็คหนิครับ

ที่สั่งซื้อจากเว็ปเพราะว่า สั่งผ่านเว็ปขาย 3770 ถ้าไปซื้อที่ร้าน มันจะราคา ประมาณ 4090 หน่ะครับ

(เค้าเขียนไว้ว่า ราคา 3770 เฉพาะ สั่งซื้อผ่านเว็ปครับ)

หรือผมเข้าใจอะไรผิด?

ปล.ไม่รู้จริงๆครับ ผมเห็นมันถูกกว่า (ก็อยากได้ของถูกอ่ะนะ)
        Last edited by FiTzgErAld; 29 Jan 2009, 22:16:18.

Comment

เขาหมายถึง สั่งทางเว็ป โอนตังไปให้เขา และจัดส่งให้ทางพัสดุต่างหากท่าน

ถ้าจะสั่งอุปกรณ์คอมแต่ไม่ชัว แนะนำให้ไปที่ห้อง IT-MARKET ในโชนมาเก็ตล่างๆอ่ะท่าน

หากระทู้ของท่าน Seiris (มีน) แล้วฝากเขาซื้อเอาครับ ไม่คิดเงินค่าบริการด้วยนะ ส่งเป็นพัสดุเก็บเงินปลายทาง

เอาไปครับhttp://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=157123

โทรคุยสะดวกกว่านะท่านเขาไม่ค่อยว่างมาเฝ้าจอ

ผมสั่งมา 2 ครั้ง ใช้ให้เช็คราคาไปอีก 4 ครั้งแล้ว

บริการดีครับ คนกันเอง

Comment

ซื้อร้าน ได้เร็วกว่า ปลอดภัยกว่า แถมเทสก่อนเจอ dead pixel ได้ครับ อิอิ

Comment

ซื้อที่ร้านดีกว่าครับ สบายใจ ไปเดินดูเอง ชอบรุ่นไหนก็จัดรุ่นนั้นมาเลยครับ จะได้เทสด้วย

Comment

ขอถามหน่อยนะครับ ถ้าเกิดจอมี dead pixel มันจะเป็นยังไงหรอครับ พอมีรูปให้ดูป่าว

Comment

อยากรู้ด้วยครับ

เรื่องซื้อผ่านเว็ปช่างมัน แต่ยังอยากรู้อยู่คับว่าดูยังไง

Originally posted by Farrell View Post
                  ขอถามหน่อยนะครับ ถ้าเกิดจอมี dead pixel มันจะเป็นยังไงหรอครับ พอมีรูปให้ดูป่าว
                  --จบ--

เดี๋ยวผมโทรไปถามที่ร้านเลยง่ายดี

555555
                  Last edited by FiTzgErAld; 30 Jan 2009, 11:38:04.

Comment

ซื้อร้านดีกว่า ดูรูปร่างจริงๆจะถูกใจอะเปล่า

Comment

Working...
                    X