Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปลี่ยน cpu ใหม่ เน้นเล่นเกมส์ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปลี่ยน cpu ใหม่ เน้นเล่นเกมส์ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

เน้นเล่นเกมส์ หนักๆ ครับเช่น *Grand Theft Auto IV*Far�Cry�2*Crysis* ระหว่าง E8500 กับ Q6600 จะใช้ตัวไหนดีครับแนะนำหน่อย พอดีงบมีอยู่ได้แค่ cpu ประมาณนี้ครับ

ส่วนการ์ดจอคิดว่าจะใช้ GTX 280 ครับ แต่ต้องรองบประมาณก่อน ตอนนี้ช่วยแนะนำ cpu ก่อนนะครับ ว่า 2 ตัวนั้นตัวไหนจะใช้คู่กับ GTX 280 ได้ พอดีประสบการณ์ยังน้อยในการอัพเกรดอะครับ

Comment

E8500 - Far Cry 2 / Crysis
      Q6600 - Grand Theft Auto IV

Comment

E8500 ครับ
        Q66 ไม่มีแล้วครับ

Comment

ดัน ๆ ๆ E8500

Comment

E8500

Comment

แล้ว E8400 กับ E8500 อะครับ

Comment

Working...
              X